Request Chuẩn bị ra mắt tool click, boot traffic bằng SSH .

hàm click của thớt phải chăng là của kay pcclick chăng , thớt mà bán key kiểu này thì chắc không ai mua đâu , còn nguyên nhân thớt tự tìm hiểu nhé mình không nói ra

hàm click của thớt phải chăng là của kay pcclick chăng , thớt mà bán key kiểu này thì chắc không ai mua đâu , còn nguyên nhân thớt tự tìm hiểu nhé mình không nói ra
Cái mã nguồn chưa project đúng không =.= tối quên nói ông kia xóa dùm ổng post lên .

Cái mã nguồn chưa project đúng không =.= tối quên nói ông kia xóa dùm ổng post lên .
góp ý cái là ueragent và ref fake ko dc nhé , b nên tìm hiểu cai FF đi , mình thấy b viết pro vậy viết qua ff và gc đi nó google hơn ie , vì nhiều ie trên máy của mấy b kia ko chạy dc hết site đâu , chẳng hạn như str nó ko support ie :)

góp ý cái là ueragent và ref fake ko dc nhé , b nên tìm hiểu cai FF đi , mình thấy b viết pro vậy viết qua ff và gc đi nó google hơn ie , vì nhiều ie trên máy của mấy b kia ko chạy dc hết site đâu , chẳng hạn như str nó ko support ie :)
Tạm thời như vầy trước mình sửa bug , còn cái link kia làm sao xóa được đây trời .

Tạm thời như vầy trước mình sửa bug , còn cái link kia làm sao xóa được đây trời .
kêu người ta xóa chứ sao

mình cũng đang định bán tút ntn gặp thớt bán trước r =="
sao dùng -hide=auth nó ko hide đi bác

có tools tét thì cho mình 1 slot nhé...thanks

hóng :(

-hide=auth vãi decode , nó ko hide đâu thím à , nếu hide lấy gì accet cái session

Hic bác bán tool kiểu gì mà cái hàm login của mình decomplie ra xem rồi còn hỏi , chất xám mình bỏ ra hết 1 tuần .Mình sơ xuất một tí bác xem dùng được chút nào thì dùng còn lên đây hỏi muốn nghẹn họng .

Hic bác bán tool kiểu gì mà cái hàm login của mình decomplie ra xem rồi còn hỏi , chất xám mình bỏ ra hết 1 tuần .Mình sơ xuất một tí bác xem dùng được chút nào thì dùng còn lên đây hỏi muốn nghẹn họng .
mình làm tút trước bác rồi 2 tuần rồi ,đăng add key vào thôi =]]

mình làm tút trước bác rồi 2 tuần rồi ,đăng add key vào thôi =]]
chuẩn bị 1 cao nhân nữa dạo này nhiều anh e cạnh tranh quá :)

em cũng đã xuất lò tool .net được mấy tuần , nhờ hết vào cái clip của bác tunvit .nhưng chỉ để sài riêng

Nhiều cao nhân thì giá cả sẽ cạnh tranh hơn :( Chứ các thánh toàn hết 100 - 200$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,426
169,769
Latest member
tranvu0131123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom