• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Chú ý] SOFT ASIAN API BỊ DISABLED, STOP !!!

Status
Not open for further replies.
Theo dõi 5 trang vẫn chưa hiểu tại sao lúc đầu admin asian lại tạo API nữa, nếu ko phải để tạo ID ảo :-/

Bác ác-min rondrac nghe giống dọn rác đấy nhỉ =))

Last edited by a moderator:
Admin gì đâu, là người việt nam cả thôi, chắc là đại lý của asian thôi, giờ có việc gì không rondrac. Bây giờ sao nhỉ.

---------- Post added at 02:14 PM ---------- Previous post was at 01:36 PM ----------

ao nghĩ "dọn rác" phải rất quen thuộc với tên Rondrac, bởi vì tao luôn quét dọn những thằng rác rưởi như mày

NOTE: ECAPTEAM Soft panel move to http://5fc.us/rony/supervisor/login.php

for all ecapteam member plz download this software only : http://asiandataservice.com/ecap.rar

Cám ơn bạn nhiều, giờ tôi chỉ cho phép mọi người làm việc có giới hạn, ko có chuyện server bị down nữa đâu bạn nhé, cho hỏi bạn là trợ lý team của admin asian???

sao không ai ủng hộ hết vậy nhỉ, như thế các bạn đồng tình là tớ ddos server của nó :)
Thử ai thuê tớ ddos 1 site của HCT xem, tớ ddos được không :)
Sao tớ lại ko làm với site ấy?
Với 1 server có ý nghĩa gì mà bảo tớ lại ddos server nó nhỉ? Trong khi tớ thích ddos HCT mà tớ ko làm được chuyện đó. Vậy ai đã bê xấu tớ, 2 thằng tàu khựa này chăng???

cậu có ddos sever hay ko thì tơ ko biết, nhưng mình nghĩ việc cậu làm thì cũng vì lợi ích chung của mọi người thôi, giúp cho ai muốn gõ captch có id để làm với chi phí thấp

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,015
171,073
Latest member
bauvipdz
Back
Top Bottom