Chủ họi nhanui scam ???

Status
Not open for further replies.
mình đã thanh toán đến page thứ 27 rồi , còn 2 page 28-29 là chưa thanh toán thôi , sao lại tố cáo scam vậy

http://mmo4vn.com/showthread.php?23...p-site-da-up-acc-va-thanh-toan-tai-day/page26
http://mmo4vn.com/showthread.php?23...p-site-da-up-acc-va-thanh-toan-tai-day/page27 :| mình nằm ở trang 27 bạn check và xem lại cũng đã chụp hình số click và vì không thấy bạn bn + rb từ khi đăng ký nên đã stop click mấy ngày rồi. Thân.

bác nhanhui dám tặng anh em mỗi người 1k$ mà chẳng lẽ scam ko rb sao

nói thật chứ tên này ********* được là con *** nữa. lúc trước chơi bẩn với super love. thằng này cần phải bị ban nik mãi mãi. mày ********* bao giờ ngóc đầu lên nổi đâu

mình với superlove chỉ là hiểu lầm thôi , mọi chuyện giải quyết xong rồi bạn nhắc lại chuyện cũ làm gì thế bạn

nói thật chứ tên này ********* được là con *** nữa. lúc trước chơi bẩn với super love. thằng này cần phải bị ban nik mãi mãi. mày ********* bao giờ ngóc đầu lên nổi đâu
trang này không phải vào để chửi nhau bạn à :(

mình đã nhận đc BN site clixsis scam và Rb 1 lần site ykbux và proadbux rùi :D trong 2 ngày 13 và 17/8,về sau chưa nhận đc đồng nào cả

nói bậy là hay,bạn có liên quan gì k?sao nói ng ta dữ vậy???

ko liên quan. nhưng cũng hiểu được 1 số bản chất của vấn đề. Dân VN với nhau ko hỗ trợ cho nhau mà còn làm những chuyện "đ.éo thể chấp nhận được". thật là hài

bác nhanhui đã reply là chờ vài ngày nữa để giải quyết mà, các bạn chờ thêm vài ngày nữa đi :)

tiện thể cho em hỏi thăm ở đây có ai là ref của motngaymoi2002 không, có cách nào liên lạc với bạn đấy không vậy

mình cũng đang chờ nhanhui giải quyết proadbux. gửi bn có 1 lần rồi bặt luôn vậy mà bảo là bn lần 2 rồi. rb cũng không. chơi với nhanhui phải chịu khó đi mát xa cổ. còn bạn motngaymoi hay motngaynhumoingay gì đấy cũng chẳng kém. uy tín chỉ món xa xỉ đối với mấy bạn này.

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,949
Latest member
mloc2812

Most discussed of week