• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chủ họi nhanui scam ???

Status
Not open for further replies.
Chán, Scam hoài. Mấy chủ hội mà không xác định làm ăn lâu dài thì mình ko thích.

thật sự thì ít chủ hội làm ăn uy tín lắm, dù chỉ là số tiền nhỏ nhưng là uy tín của mình đó

Bác chủ hội này mà scam, ko bít mốt phải xem vào cái gì để gd :(

chả thèm reg cho ai hết, khỏi mắc công mang bệnh tức

Chán, Scam hoài. Mấy chủ hội mà không xác định làm ăn lâu dài thì mình ko thích.

Chà chà...;)). Từ từ rồi sẽ lòi dần ra thôi. Ai khôn và kín chút thì lâu.

cam quyt thấy no nê chả thèm ptc => thành thơ được ấy nhỉ ae ai còn tình trạng thì vào báo danh để mod thêm proof xử lý cái

các chủ hội hot rùi :)
hết Maxvic giờ bác nhanhui

up lên cho những nạn nhân bị hại vào báo danh :(

h cũng chán reg rồi. số site chơi chỉ đến trên đầu ngón tay.
nhanhui từ khi trở lại sau đợt cãi nhau với superlove thì thanh toán rb + bn cho mem rất chậm,mình cũng phải yêu cầu đến lần thứ 4 qua 3-4 topic mới được pay 1 ít :|

mình nghĩ bạn nhanhui bận việc j đó nên chưa giải quyết thôi. Bạn ý vẫn bonus + Rb đều đều từ trước đến nay mà ( công nhận hơn tuần nay cũng thấy im tiếng, từ việc bạn nhanhui mua PP và AP xong thì chẳng thấy j ) Bạn nhanhui cũng tạo nhiều even cho a e mà chắc không scam vì mấy $ lẻ đâu. Cứ đợi thêm 1 thời gian xem sao đã rồi kết luận nhé. Mong bạn sẽ được câu trả lời sớm nhất :D

minh đã pri sms cho bạn mà cũng không thấy trả lời rồi post trong topic cũng không thấy tăm hời j cả

bạn click 20 ngày nhưng bạn check xem bạn báo danh lần nào chưa , hay chỉ mới báo danh cách đây 2 ngày , pp mình bị limit rồi , sr bạn , để mình tìm phuơng án rb

2 site này nó k hiện nick mà chỉ hiện số hiệu thôi nên mình k rb tự động dc mà bạn phải báo danh lại mình mới rb , mà pp mình bị limit rồi giờ k biêt làm thế nào rb cả , bạn đợi vài ngày đi để mình kiếm acc pp khác đã . sr nhé

2 site này nó k hiện nick mà chỉ hiện số hiệu thôi nên mình k rb tự động dc mà bạn phải báo danh lại mình mới rb , mà pp mình bị limit rồi giờ k biêt làm thế nào rb cả , bạn đợi vài ngày đi để mình kiếm acc pp khác đã . sr nhé

ok nhận lời hẹn của bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week