• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Chú em định scam 40tr đông á nhưng ko nhuốt được phải nhả

baotrungvn

Banned
Reactions
157
MR
0.000
Chả là dạo trước có chú em bán 1920lr cho mình nhưng chưa gd lần nào chú em đó sợ ko sell
đúng lúc mình cần LR gấp mà mấy bác ex và cả site tự động cũng hết hàng
seach trên google thấy info của chú em giao bán sdt vietel 15tr
với lại bank đông á đúng thông tin và mình call lấy lại thông tin bank
sau khi sell 40tr thấy offline và tắt điện thoại
biết là có chuyện nên mình alo đông á ngay và yêu cầu đông á tạm thời giam tiền không cho chú em này rút
Sau 2 ngày chú em này trình bày với CA và Đông Á đã tự nguyện chuyển lại tiền cho mình
Chú em này ko biết có trong mmo ko ? Nhưng theo các bạn đã được sếp loại scamer lớn chưa

svtcnh

Senior
Reactions
983
MR
0.000
sau khi sell 40tr thấy offline và tắt điện thoại
biết là có chuyện nên mình alo đông á ngay và yêu cầu đông á tạm thời giam tiền không cho chú em này rút

Bác sent tiền trước rồi hắn sent LR sau à

AnNP

Senior
Reactions
300
MR
0.000
Mình mà bán cam kiểu này :"> thánh kiếm ra =)) MÌnh thấy vụ scam PTU rồi nè sell tut 20 người 500$ mổi ngày kiếm vào chục $ ! Tut có thật nhưng những thằng mua về sell rẽ lại chia cho con cháu nát như tương sao 3 ngày , tụi nó còn quay video clip post youtube cách làm :)) Rồi khi tut nát quay lại repost chủ tut làm scam :))

Mình mà bán cam kiểu này :"> thánh kiếm ra =)) MÌnh thấy vụ scam PTU rồi nè sell tut 20 người 500$ mổi ngày kiếm vào chục $ ! Tut có thật nhưng những thằng mua về sell rẽ lại chia cho con cháu nát như tương sao 3 ngày , tụi nó còn quay video clip post youtube cách làm :)) Rồi khi tut nát quay lại repost chủ tut làm scam :))
thì em nó lần đầu mà gặp 40tr chắc cũng run lần sau chắc sẽ rút kinh nghiệm hơn

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

hix cẩn thận hơn trong giao dịch
ok thank bạn lần sau chắc ko có vậy
mình vừa ký hợp đồng quảng cáo với tổng đài 1080 về dịch vụ của mình và cấp đầy đủ info chính xác của mình cho khách hàng thông qua tổng đài 1080 nên chắc ae yên tâm gd

tuananhffs

Senior
Reactions
166
MR
0.000
gặp em thì cứ ậm ở bảo LR lag hay mạng rớt gì ấy từ từ chờ em xíu thể là phóng xe thẵng ra ụ rút tiền =)) ko thì chuyển qua TK khác :binhsua22:

---------- Post added at 02:03 AM ---------- Previous post was at 02:01 AM ----------

bác làm cái event ăn mừng đê =)) LR nhé bác :binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week