choxu.net Đã refund tiền

Status
Not open for further replies.
Nhóm các ex liên quan đã họp nhau để tìm hướng đền bù thoả đáng cho nạn nhân. Vụ việc lần này là do bị dispute WMZ chưa có tiền lệ (mình mới thấy lần đầu). Còn vụ hack sim liên quan đến @pndexchange thì Vinaphone Bình Định đã sa thải nhân viên Mai Hoa là người thực hiện vụ thay SIM sai quy trình, các bạn vui lòng gọi Vinaphone Bình Định để xác nhận nhé. Đừng tiếp nhận thông tin ẩu tả rồi quy kết vô tội vạ.
thế cơ á,biết rõ thế cơ á, ghê vậy á

Nhóm các ex liên quan đã họp nhau để tìm hướng đền bù thoả đáng cho nạn nhân. Vụ việc lần này là do bị dispute WMZ chưa có tiền lệ (mình mới thấy lần đầu). Còn vụ hack sim liên quan đến @pndexchange thì Vinaphone Bình Định đã sa thải nhân viên Mai Hoa là người thực hiện vụ thay SIM sai quy trình, các bạn vui lòng gọi Vinaphone Bình Định để xác nhận nhé. Đừng tiếp nhận thông tin ẩu tả rồi quy kết vô tội vạ.
Thánh làm bên CHUYỂN ĐỘNG 24H à

vụ này mà dính tới C.A kiểu này rồi ai từng giao dich với bank này chắc sẽ triệu tập lên giống vụ NVC hồi xưa à. Ai cho minh cái số vcb với, mình check thử có giao dich lần nào không với nha :confused:

Hack được acc Webmoney - Nhiệm vụ bất khả thi
Nếu nó giỏi vậy chắc nó chẳng cần mấy chục K$ này đâu .

Mình đã inbox với các bên liên quan để giải quyết sự việc.
bảo bận đến chiều mai mà :D
hay là nuốt ko nổi nên pải nổi lên

vụ này mà dính tới C.A kiểu này rồi ai từng giao dich với bank này chắc sẽ triệu tập lên giống vụ NVC hồi xưa à. Ai cho minh cái số vcb với, mình check thử có giao dich lần nào không với nha :confused:

Đảm bảo 100% không có chuyện đó đâu, đừng tự mình hù mình

nên có 1 topic chỉ cho những người liên quan vào để giải quyết, những ng k phận sự như mình chẳng hạn thỳ khỏi cmt làm gì cho khó theo dõi :)

h mới thấy làm nghề ex rủi ro cao thật :( trước thì LR sập, h thì PM, WMZ bị dis chẳng có j` là chắc chắn :( cả gia tài tiêu tan trong vài cú click

@@ thật ko thể tin đc

mấy tháng trước em toàn chơi bên choxu.net vs santienao, tháng này có hơn trăm Z để ăn mì tôm sống qua ngày, mà hoang mang quá, không biết rate ở đâu! chắc phải hóng các bác xử lý xong vụ này

èo , ngày xửa hắn mới ra làm ex có bán z cho hắn. chết mợ ồi :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,727
172,794
Latest member
storiesigapps

Most viewed of week