Chọn gói mạng nào cho phù hợp với nghề captcha!!

Đệ đang dùng Dcum việt teo đây...chắc là ngon nhất rùi chiến cạp,off,...ok hết giá lại siêu khủng
có 50k 1 tháng dowloand lúc nào cũng tối thiểu là 200kb/s(tối thiểu nhé).hè hè..chắc nói ra bi
giờ nhìu người khó tin đây...^^ nhưng thực tế là thế 50k/tháng...dùng tẹt bô...:))

cái vụ usg3g viettel 120k/tháng mà load ko nỗi lun, mới mua để xài cho con laptop mà hối hận ko kịp, ko đổi đc mà mua cái # thì ngán tiền quá. Thấy mọi ng` bây h hay dùng dcom của vina+mobi hơn có lẻ nó bẻ băg thông tốt hơn chăng. Thế giờ mua cái sim SV xong đky 3g rồi để vô dcom xài ổn ko nhỉ ><". 120k/tháng mà mạng bèo nhèo đến nãn ra
220k/tháng, gói 6mb của fpt gõ ầm ầm
6M mình đóng đến 250k lận đấy sao của bạn chỉ có 220k?

Last edited by a moderator:
cái vụ usg3g viettel mình cũng đang nhức đầu, mới mua để xài cho con laptop mà hối hận ko kịp, ko đổi đc mà mua cái # thì ngán tiền quá. Thấy mọi ng` bây h hay dùng dcom của vina+mobi hơn có lẻ nó bẻ băg thông tốt hơn chăng.

cậu ở đâu?, mình ở dưới quê sóng khá yếu nhưng cũng mạnh lắm mà.

cậu ở đâu?, mình ở dưới quê sóng khá yếu nhưng cũng mạnh lắm mà.
mình ở tỉnh cà mau, nhưng mà mạng viettel cũng khá mạnh ở vùng này. Nhưng cái dcom của mình thì xài đc tầm 30' đầu rồi nó bóp băg ko kéo nỗi.Pix cứ pause liên khúc lun, mà sao có mấy bạn xài 50k-100k mà mạng tốt nhở?Lúc mình mua là có cái sim 120k/tháng sẵn. Xài đc 2 tiếng còn 90k :|,thế 120k xài đủ 1 tháng ko chòi
-----------
Mình mua cái E173eu-1 của viettel sx năm 2012, con này hiện nay unlock đc ko nhỉ? Search ra toàn mấy bài xa lơ xa lắc. Định unlock chuyển sang sim Vina xài thử xem. Nói thật chứ đó h mình ko kết viettel cho lắm

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week