Chọn gói mạng nào cho phù hợp với nghề captcha!!

subinmilo

Junior
Reactions
45
MR
0.000
Tình hình là đang xài dcom để cạp nhưng hiện tốc độ load của em nó ko ổn tí nào, nếu ko nói là bực mình..
AE cho tớ hỏi hiện đang muốn bắt mạng để phục vụ cho nghề cạp thì mình nên chọn gói mạng nào là vừa rẻ, phù hợp load captcha ổn định ( Không bk 3MB load có ổn điịnh không hay là 6MB )...THanks

Dcom viettel đi bạn :D

Mình xài dcom trước giờ mà, nhưng bây giờ load ko ko nỗi nữa rồi bạn à, khi nó bốp băng thông thì ko thể đỡ nỗi, kể cả bẻ băng thông cũng không ổn định ^^

Đang xài VNPT 220k/t :D, mạng ổn định lướt web ầm ầm, nghe nhạc xèo xèo, captcha bùm bùm, nhưng k sao =))
VNPT thì băng thông nó rộng, nên download mấy trang nước ngoài nhanh, không cần đợi đến tối giống thằng FPT trước mình xài xùy xùy ;))

mình đang xài Dcom viettel. đăng ký gói 120k/1 tháng. vẫn load ầm ầm.

Mình đang xài nó đây, lúc còn 2GB của mạng 3G thì ầm ầm thật nhưng khi bốp thì thôi rồi
Bây giờ bẻ băng thông cứ lâu lâu lại dis với cả ko ổn định ai chịu nỗi :(

thôi đừng xài dcom mà capt! mình vừa bỏ dcom 2 ngày xài qua mạng fpt! dcom xài toàn bị khóa acc mega+qplink! đang xài tự ngắt kết nối, tốc độ thì 16kb/s. capt đất afh! tháng trước còn xài ngon! qua tết là tịt thế đấy

ADSL của VNPT đi cậu

Cái đó OK đó :)

thôi đừng xài dcom mà capt! mình vừa bỏ dcom 2 ngày xài qua mạng fpt! dcom xài toàn bị khóa acc mega+qplink! đang xài tự ngắt kết nối, tốc độ thì 16kb/s. capt đất afh! tháng trước còn xài ngon! qua tết là tịt thế đấy

OK cậu, tớ cũng thấy dcom đang ngày càng xún cấp rồi, bắt FPT xem sao :)

có điều kiện thì bắt mạng dây cho mạnh, dcom thì tùy vùng thôi, dcom xài phải mua cáp usb nối dài ra, sẽ ổn định hơn, mình dưới quê sóng yếu, từ lúc mua sợi dây nối dài ra rồi xoay theo chiều cho phù hợp, down từ 200kb lên 500kb nếu xoay đúng hướng, gõ cạp 6 7 tiếng ko bao giờ disconnect

mình dùng mimax 40k 1 tháng hết lưu lượng mấy trăm Mb 3g rồi capt vẫn ầm ầm :))

trc xài dcom, hok trọn gói, trọn giếc j hết :|, 1 tháng nó tặng 500mb, vèo 1 cái vài ngày là bay =.= ... lúc nó vui thì nó trừ ít, nó pùn thì trừ nhìu =.='' ... có khi 1 tuần tốn tầm 10k tiền dcom, dù gõ captcha khí thế + fb ầm ầm ... nhưng có khi, chỉ 1 tiếng thôi nó bay hết 30k là chuyện bthg` >"<

giờ xài trọn gói của htvc :| ... pùn pùn thì câu wifi nhà hàng xóm - vnpt :p ...

thật ra thì nếu captcha ko thì dùng đường truyền 3 mbps là dc rùi ... nếu xài lap thì modum sẽ khuyếch đại lên, dù ko = đường truyền thật nhưng cũng mạnh rùi ^^ ...

Last edited by a moderator:
Viettel hoặc VNPT hoặc FPT cứ phết gói 150k/tháng thì tha hồ gõ rụng cả tay vừa coi phim đui cả mắt

Announcements

Forum statistics

Threads
421,018
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back