Chơi PTU bằng cáp quang

mrk3nx

Junior
Reactions
63
MR
0.001
Cho mình hỏi chút
Mình mới tìm hiểu về PTU, mình đang sử dụng cáp quang download và upload khoảng : 2-3Mb/s. Tốc độ thế này có chơi PTU được không.
Xin hỏi những bạn có kinh nghiệm nên chơi gì ngoài xxx, và nên post ở những forum nào, mình muốn post tay quản lý cho dễ và k muốn dùng soft.
Rất mong chia sẻ kinh nghiệm từ các bạn cho newbie
Cảm ơn nhiều.

Bạn xài cáp quang của vietnam thì không chơi được ptu đâu tuy nói 2-3mb/s nhưng chỉ trong nước thôi ra ngoài nước được 1mb/s đã mừng hết lớn , tốc độ chơi phải up down bèo lắm là trên 5mb/s .Muốn chơi thì bạn phải có vps có thể kiềm hội ptu nào đó xin gia nhập rồi nhờ chủ hội giúp đỡ cho bạn .

Last edited by a moderator:
ngày down up tầm dưới 100GB thì cũng có khả năng ok đó bạn ... con vps us mình up cùi bắp được có 3Mbps mà cũng ráng ngày hơn trăm GB

Up ở nhà công an đến bắt đó :binhsua06:

dc ptu chơi host fshare.vn :))

giống mình lúc đầu, phải nói là cực kinh khủng, chưa kể cái máy P.C mà down, up, rar, unrar liên tục thì vai bữa là die
vps 20-30$/tháng tính ra ko = 1/2 cáp quang nhưng chạy server 1 trời 1 vực, chưa kể ban IP, fake IP linh tinh... kinh nghiệm ptu thì kiếm Pro nào tuyển ref họ chỉ cho

Mình up sever nước ngoài, Ryu,.v.v cũng được tầm trung bình 2-3Mbs mà, có up xxx đâu mà sợ CA bắt.

Tại giờ đi làm rồi, chỉ ngày ngồi ở cơ quan up, còn tối về nhà post bài chẳng hạn, như thế không biết có pro nào tuyển không nữa :(

Nên đầu tư vì tiền VPS không thấm gì so với số bạn sẽ kiếm đc nếu bạn chăm chỉ

chạy auto riết rồi bi giờ cái lap nó rã rời ... ổ cứng quay vù vù nóng hổi, cpu toàn 100% mà auto thì cứ treo ko chạy ... may đủ tiền làm con CPU I7 SSD chạy auto vù vù rồi :binhsua15:

ngày down up tầm dưới 100GB thì cũng có khả năng ok đó bạn ... con vps us mình up cùi bắp được có 3Mbps mà cũng ráng ngày hơn trăm GB

VPS hơn chứ bạn, bạn xem sever ơ đâu thì dùng VPS ở đó thì nhanh thôi, VPS ko hay hơn là dùng cáp quang sao, lở có chuyện gì còn tránh được

- - - Updated - - -

chạy auto riết rồi bi giờ cái lap nó rã rời ... ổ cứng quay vù vù nóng hổi, cpu toàn 100% mà auto thì cứ treo ko chạy ... may đủ tiền làm con CPU I7 SSD chạy auto vù vù rồi :binhsua15:

:binhsua07:chơi ptu dùng lap bác cũng máu quá

Chủ thớt đi làm j vậy? Ko đủ sống sao mà còn PTU?

Còn trẻ còn khỏe, công việc cũng nhàn nên muốn làm thêm bác ạ, chả lẽ ngồi gõ captcha thì buồn cười quá. hihi.E nghĩ q trọng nhất là tốc độ mạng thui, cấu hình máy đủ xài là được rùi

Muốn vấn thân vào con đường này trước tiên phải nghiên cứu kỹ mới được bạn, nếu không sẽ dễ bị nản chí

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom