Ask Chơi poker = tiền thật ở đâu ?

monquadepnhat

Junior
Reactions
2
MR
0.011
Facebook
Follow me on Facebook
Các bác cho e hỏi giờ em muốn chơi poker bằng tiền thật để thực hành thì chơi ở đâu, các bài viết mà các bác đi trước viết giờ đều lỗi thời hết cả rồi.
Các bác giờ chơi ở trang nào chỉ em với.

Chào các bác ! Em đã mò được chơi tiền thật rồi nhưng em có một vài thắc mắc mong các pro chỉ giáo:

1. Ví dụ em nạp vào 600$ và được bonus là 600$ tổng là 1200$ thì điều kiện như thế nào để em được rút toàn bộ số tiền.
Nếu 600$ bonus mà ko được rút thì bonus với mục đích gì ?
2. Khi rút tiền thì sẽ được rút về những tk nào? phí ntn ?
3. Mua tiền ps có dễ ko ?

Mong các pro giải đáp cho newbie ạ !

Chào các bác ! Em đã mò được chơi tiền thật rồi nhưng em có một vài thắc mắc mong các pro chỉ giáo:

1. Ví dụ em nạp vào 600$ và được bonus là 600$ tổng là 1200$ thì điều kiện như thế nào để em được rút toàn bộ số tiền.

bạn nhận tiền bonus thì phải qua được mốc bn đô đó chả hạn thì mới được phép withdraw, tốt nhất ko nhận @@

1. Bonus ko phải có ngay trong tk PS đâu nhé, mà là bạn phải chơi cashgame hay tour kiêm Point tức là VPS, 200VPS bạn kiếm thì 10$ sẽ được cộng vào tài khoản cao nhất là 600$
2. Nạp tiền ban đầu bằng cổng nào thì sẽ phải rút ra cổng đó.
3. Mua thì dễ thui, nhưng nạp = WMZ cũng được mà

1. Bonus ko sử dụng ngay đc, phải tích luỹ điểm VPP bằng cách chơi tiền thật để clear bonus, cứ mỗi 200 VPP kiếm đc thì đc nhận 10$ từ bonus.
2. Nạp = gì thì rút phần gốc về đấy, phần thắng dôi ra có thể rút theo cách đã nạp hoặ rút về bank..v.v
3. Nên mua Skrill mà nạp.

Các bác cho e hỏi giờ em muốn chơi poker bằng tiền thật để thực hành thì chơi ở đâu, các bài viết mà các bác đi trước viết giờ đều lỗi thời hết cả rồi.
Các bác giờ chơi ở trang nào chỉ em với.
CHƠI Ở ĐÂY NHÉ BÁC, CÓ CÁC GIẢI ĐẨU FREE MỖI 2 TIẾNG CHO BÁC TỰ HỌC
---

Anh em tham gia Poker w88wvn.com nhớ đăng ký đúng HỌ VÀ TÊN trùng với tên in trên thẻ ATM của ngân hàng để khi thắng được rút tiền nhé, chơi bằng VNĐ luôn :)

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week