Ask chơi poker hay một số game đặt cược có phạm luật pháp của việt nam không?

vuduytan2704

Junior
Reactions
32
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
như tiêu đề mình muốn hỏi về các loại game poker và đặt cược dạng xúc sắc cược $ thì có phạm luật pháp việt nam không ạ?

Đang thắc mắc luôn tại sao mấy site như Zdo, Rik không bị cấm..

Đang thắc mắc luôn tại sao mấy site như Zdo, Rik không bị cấm..

Mấy site như Zdo, Rik đều có tay to chống lưng, vs chúng nó dùng cách lách luật đấy là không chơi bằng tiền trực tiếp mà chơi kiểu chơi vui trúng thưởng bằng thẻ cào. Nhưng lại sử dụng đại lý để mua bán tiền ảo trong đấy, thực ra chỉ là cách lách luật thôi nhưng quan trọng nhất vẫn là có tay to chống lưng

như tiêu đề mình muốn hỏi về các loại game poker và đặt cược dạng xúc sắc cược $ thì có phạm luật pháp việt nam không ạ?

Có vi phạm pháp luật bạn nhé

Mấy site như Zdo, Rik đều có tay to chống lưng, vs chúng nó dùng cách lách luật đấy là không chơi bằng tiền trực tiếp mà chơi kiểu chơi vui trúng thưởng bằng thẻ cào. Nhưng lại sử dụng đại lý để mua bán tiền ảo trong đấy, thực ra chỉ là cách lách luật thôi nhưng quan trọng nhất vẫn là có tay to chống lưng

Có vi phạm pháp luật bạn nhé
ui, vậy thì nguy hiểm cho ai chơi quá. mai mốt có khi bị CA hỏi thăm lúc nào ko biết @@ trong mục nạp tiền có cả nạp từ Bank luôn @@ lịch sử lưu lại hết khó mà thoát :confused:

Mình thấy room ACES POKER ngoài Hà Nội được cơ quan chức năng cấp phép hoạt động luôn mà nhỉ?

nạp qua webmoney có bị sao không các bạn, tôi thấy webmoney nó cũng có đại lý ở VN thì phải, nếu vậy thì nó cũng như ngân hàng ở VN mất rồi. sợ hugo vẫn kiểm tra đc giao dịch.

Nạp qua ví điện tử như web, neteller, hoặc ngân hàng nước ngoài thì ko phải xoắn nhé vì ko có sao kê trực tiếp đên site web, mà CA cũng ko có quyền yêu cầu sao kê từ công ty nước ngoài. Có hỏi thì cứ khai chuyển mua đồ online, chơi forex, nạp game nước ngoài... mà chả thằng nào rảnh đi kiểm mấy cái đó đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week