Help CHơi MIỄN PHÍ NHƯNG THẮNG TIỀN THẬT TẠI POKER BODOG88

kiếm giải thì đơn giản nhưng để kiếm giải top 3 trở nên cũng hơi cứng. nói thật với mấy bác là không ngày nào là em không đc giải từ bodog :eek:

kiếm giải thì đơn giản nhưng để kiếm giải top 3 trở nên cũng hơi cứng. nói thật với mấy bác là không ngày nào là em không đc giải từ bodog :eek:
Nói chung là miễn phí mà , có giải thì tốt , không giài xem như giải trí thôi , hihi

Thần thánh nào đào mộ đây

Dạo này có ai kiếm tiền dc poker bodog88 chưa nhỉ ?

hoôm nọ đang chơi tour miễn phí, đuợc 2000 chip thì mất điện
vẫn còn 120 thằng trên tour,
hôm sau ngủ dậy acc + 0.5 usd , xếp thứ 23 chung cuộc :D
chơi tour này fold từ đầu đến cuối cũng có tiền

hoôm nọ đang chơi tour miễn phí, đuợc 2000 chip thì mất điện
vẫn còn 120 thằng trên tour,
hôm sau ngủ dậy acc + 0.5 usd , xếp thứ 23 chung cuộc :D
chơi tour này fold từ đầu đến cuối cũng có tiền
Troi oi . co that nhu vay khong ban ?

Hôm qua chơi poker miễn phí bodog vừa dành được dành được hạng 1 , 12usd nè , hihi

mợ nó hạng thứ 6 35$

fang đến nguyên 12h45 mệt vl

mợ nó hạng thứ 6 35$

fang đến nguyên 12h45 mệt vl

Bạn chơi giải nào mà hạng 6 được 35 USD ngon nhỉ ?

Bodog đang có tour free $200, 19:00 tối nay bắt đầu, anh em nào có nhu cầu thì đăng ký tham gia chiến nhé.

Tên giải đấu: Tài Năng Việt 2014

Link đăng ký:http://bit.ly/RhI9ow
Tham khảo thêm : http://bit.ly/1l5k2Ch

em mới biết cái bodog này sáng nay thôi.
Em muốn hỏi:
Em đã đăng kí acc rồi, nhưng chưa có nạp tiền, thì có cái giải nào cho e chơi được ko?
Tại thấy nó đăng giải miễn phí bla bla bla .... @.@
Mấy tiền bối hướng dẫn e cụ thể vs nha. Tại e vừa mới hết tiền. h 210k cũng bự lắm :) Mà trong túi cũng ko có 210k nữa!
Mấy tiền bối cho em cái link nào đăng kí tham gia giải luôn nha.

choơi free trúng 1000 usd tiền thật maà không nạp dđồng nào nó ko cho rut đâu
giao diện bodog nhiìn đau cả mắt
làm gì với 0,5 đô đây?

Bạn chơi giải đấu miễn phí 50 usd đó , khi nào thắng được giải , bạn chỉ cần gửi vào 210k VND thì rút ra được hết thôi , mình có chơi rồi , bạn yên tâm đi .

Bạn chơi giải đấu miễn phí 50 usd đó , khi nào thắng được giải , bạn chỉ cần gửi vào 210k VND thì rút ra được hết thôi , mình có chơi rồi , bạn yên tâm đi .
Bodog rút về ntn bác? Nó chấp nhận những bank nào?

Bodog rút về ntn bác? Nó chấp nhận những bank nào?
Em xem thử thì thấy Bodog nó cho rút về VCB, j j nhiều lắm. tới 6 7 cái ngân hàng lận. Tại em xài VCB nên nhớ mỗi cái đó :)
Anh vào gửi tiền bằng ATM xem đấy :) Xem nó gồm những bank nào :)

Okay, cám ơn anh trai :)
Tối qua thử chơi lần đầu giải 50$ rồi.
Lần đầu mà cũng đứng được ở hạng 20. Lúc đó còn 76 thằng thôi :)

Cái đang cầm 3 con 3 với 2 con J. Mạnh tay đánh all in 1 phát. Thằng kia nhiều tiền hơn cũng all in theo. Ai ngờ đâu nó cầm 3 con 8 vs 2 con K :(
Ngậm ngùi luôn :(
Haha

Khi nào có giải miễn phí mình sẽ post cho các bạn tham khảo:)

Like mạnh cho Pro nè.:p Theo mình thấy thì chơi bên Bodog bài ra đỡ ảo hơn PS. Trước mình chơi tour PS chưa bao giờ lọt vào top 10 đc cả vì số lượng người chơi wa đông + với Pro nhiều nên lọt vào top tương đối khó khăn. Năm ngoái mình chuyển sang Bodog chơi trong time chờ đợi PS xác minh địa chỉ thấy bên này kiếm cũng ngon. Và từ lúc chơi đến giờ cũng có chút thành quả. Chơi Tour bên này cũng có nhiều tour ngon lắm,khoảng time từ đêm đến 11h trưa có nhiều tour rất khủng. Nói chung nếu chơi Tour bên Bodog thì xác định tháng nào cũng có vài giải ngon với điều kiện Buy in thấp nhất từ 5$ + 0.5$ trở lên nhé.^^ Bác nào muốn chơi lớn thì có Buy in 55$, 100$, 200$...ẵm mấy giải này thì về mua xe hơi lun.:D
Điều kiện tài chính chưa cho mình chơi với buyin 5$ :D Mà Bodog cashout về bank dễ ko bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week