• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chơi game với site uy tín - win cao (no lost !!!),thanh toán qua webmoney,MB...

Trang này lâu rồi giờ vẫn có người đâm đầu vào, nó lập trình đâu phải để các bác dễ ăn như thế đâu, mình cũng bị nó "lừa" sạch rồi :))

Trang này lâu rồi giờ vẫn có người đâm đầu vào, nó lập trình đâu phải để các bác dễ ăn như thế đâu, mình cũng bị nó "lừa" sạch rồi :))

Mã hóa bằng MD5 (kết quả sẽ có trước khi thi đấu) nên rất công bằng , vì thế nên game chới chỉ win 180% (với game 50/50)
Họ đã tính xác xuất,và nhận thêm 25% khi lost
Các game : dò mìn,otelo (các game đòi hỏi kỹ năng) , toàn gặp màn khó,ăn cũng chả được bi nhiêu cả
Các game còn lại là hên xui nhé

Sau khi nhận bonus (4 WMR) ,nên tham gia game này (win 75 lần) ,đặt 3 WMR ,win được 225 WMR (7 WMZ) ,là có thể payout nhé !
Камикадзе-2

Last edited by a moderator:
haha... site này chuyên đi bán cam của TQ rồi nên mới win to vậy

Site uy tín từ 2001 đến giờ nhé,tớ win 40-50$ thì cũng phải deposit vào 15-20$
Và hiển nhiên chỉ chon các game như dò mìn ,otelo,cờ nhảy (các game đòi hỏi kỹ năng người chơi) hơn là sự hên xui nhé

để lại giùm yahoo hỏi thăm tí bác,mở cái topic ra dấu cái nick yahoo bótay

Site mã hóa MD5 nên rất công bằng,kết quả show ra trứoc
Bonus nhận mỗi ngày (25% lost) tối thiểu là 30 WMR,1 WMZ
Vì nó request payout bằng tay nên ae cẩn thận nếu muốn hack/cheat/multyply account/tool.. nhé

Xem trên alexa thấy site này còn ở top site ở VN (dù site này toàn tiếng nga) ,nên nó vẫn chiến rất tốt

cho hỏi tí

1 Webmoney có thể tạo bao nhiêu acc igrun thế các bạn?
1 số đt đăng ký nhiều acc có ảnh hưởng gì hok?
do mình pm trực tiếp với admin mà admin nói là mình nói chuyện với nó phải dùng tiếng Nga. thế mới đau.........:binhsua149:

nhin thay bet la ham roi

bác chủ thread cho hỏi cách chơi game dò mìn thế nào vậy? và cách tính điểm thắng thua thế nào nha
thanks, mình biết mỗi game dò mìn, mà ko biết nó giống game trong windows ko nữa

vãi bọn đào mộ :binhsua140:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom