CHƠI GAME TƯƠNG TỰ MYLANDS MỚI RA NĂM 2014 FREE NHẬN TIỀN LIỀN TAY...........

daokeke

Senior
Reactions
66
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn 1 WEB GAME nước ngoài uy tín mới ra năm 2014
Mình giới thiệu sơ trước, đây là game chơi giải trí, và có thể rút tiền thật! Các bạn cứ tham gia một thời gian để hiểu, sau đó đầu tư vào cũng được.
Withdraw trực tiếp bank hoặc paypal.
CANONWARhtt
1.ĐĂNG KÝ:Các bạnđăng ký linknày để ủng hộ mình:
http://www.cannon-war.com/signup1.php?recruiter=daokeke
2.CÁCH CHƠI:Tương tự các thể loại game như goldenbattle, mlgamevn đây là thể loại game chiến đấu nhưng nuôi tướng chứ không phải xây nhà
Cứ mỗi giờ các bạn chịu khó fight và Mining ( Đào mỏ)

Các bạn vào đây để fight boss ( lv thấp thì fight con baby dragon ấy) . Khi fight chết 1 boss bất kỳ thì các bạn được tiền game, điểm chiến đấu ( thu thập nhiều sẽ tăng dame mạnh lên hehe), diamon(kim cương). Mỗi giờ fight 5 lần, không giới hạn số giờ trong ngày
Các bạn vào đây để đào mỏ, kiếm được các loại quặng tùy theo lv, lv càng cao được càng nhiều quặng và có thể bán ngoài chợ. Mỗi giờ Mining 10 lần, không giới hạn số giờ trong ngày.

Đây là các mục khai thác đặc biệt, các bạn phải có key hoặc có tiền trong game thì mới khai thác được ( nói chung là mất phí)

đây là mục chợ, các bạn vào đây để mua bán vật phẩm. Mình sẽ giới thiệu sơ qua về các vật phẩm trong game
cannon market: pháo tăng dame( fight boss lv cao mới có)
Shield market: khiên phòng thủ ==> tăng phòng thủ
Sword market : tăng dame nhưng mình cũng không rõ sử dụng ra sao. hix
Phía dưới còn lại là các loại quặng, có thể khai thác hàng giờ (đọc phần trên )

Các loại vé, key tham gia sự kiện đua top mới nhận được rồi vào đây để lãnh thưởng

Nơi tham gia sự kiện, đua top diễn ra và lãnh thưởng hàng tuần . Giờ sever còn non trẻ nên rất dễ nhận thưởng các bạn tranh thủ tham gia nhé

Các bạn đổi tiền từ p balance qua credits tại đây ( credits có thể đổi ra $ nhé)

Mục thông tin về tiền bạc trong game( Mình mới chơi nên hơi gà)

Mục thông tin trong game. Cái này đơn giản các bạn tự mày mò nhé
Mọi thông tin cần thiết có thể tìm tạiĐÂY
Đây là game có lvl, lvl càng cao kiếm được càng nhiều tiền, nên chiến thuật chơi là cài exp, fight càng nhiều càng tốt, đẩy lvl lên nhanh nhất có thể :D Có tiền mua súng, trang bị để fight mấy con boss lvl cao

HIỆN TẠI MÌNH CHƯA CÓ PROOF NHƯNG NHIỀU MEMBER TẠI FORM GAME ĐÃ THÔNg BÁO CÓ PROOF RỒI NÊN CÁC BẠN CÓ THỂ YÊN TÂM CHƠI

up...................................................................................

game ngon vậy mà ít người tham gia vậy. Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppp cho lên nào..

nhìn cái site củ chuối, ko có forum :D

Củ chuối????? ok nhưng nó là 1 trong số rất ít game có thể kiếm ra tiền..và có form nhé bạn! tại game mới ra người chơi chưa nhiều thôi
http://cannon-war.com/forums.php

cái này thanh toán qua PM hã bạn
cho mình xin nick facebook cho dễ trò chuyện được ko :) . thanks
đã ref :D

Last edited:
ip viet nam dc ko ban

het mau' mua o dau vay

10E moi dc cash, moi' 0.075 @@

chả biết cái Game Money để dùng làm gì nữa =.= thớt post bài kiếm ref xong lủi luôn chả thấy cmt trả lời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week