Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

chu topic đúng là ***o già thật
nói là sẽ ref cho ref đăng ký mua cây ***ch đây nữa tháng rồi mà jo này chả thấy đâu
lấy tiền ăn từ ref để nâng cấp cây làm giàu rồi đăng nào là proof 1,2,3,4,..........lên để câu ref
mà tiền hứa ref thì chả thấy đâu
đúng là thằng này thâm độc thật

chu topic đúng là ***o già thật
nói là sẽ ref cho ref đăng ký mua cây ***ch đây nữa tháng rồi mà jo này chả thấy đâu
lấy tiền ăn từ ref để nâng cấp cây làm giàu rồi đăng nào là proof 1,2,3,4,..........lên để câu ref
mà tiền hứa ref thì chả thấy đâu
đúng là thằng này thâm độc thật

quá sai lầm khi ref cho một người như vậy. hài :binhsua76:

uhm vậy bao nhiêu mới nhanh lấy lại vốn, cậu có chơi ko, cho cái yh lấy chút kinh nguyệt với
nói chung là nạp càng nhìu càng mau lấy vốn lại, mình ít lên yh lắm, site này chỉ việc nạp tiền vào và đợi time (1h, ngày, hay 1 nam cũng dc....) vào thu hoạch rùi bán lấy tiền, chuyển về tk ngân hàng là xong, còn tương lai có scam ko thì ko biết! hiện h dg pay bt!

vấn đề nữa là như các bác phía trên nói, hiện h chủ thớt đâu mất tiu, chưa có trả RB cho tụi ref như mình, haizaaa...........

chạy rồi !!!

"Trang chủ Dự án nhóm
trinhthai đi ngày hôm nay vào lúc 13:17

Gửi tin nhắn
Thêm vào bạn bè
Cơ quan
651%
Trịnh Thái
vui vui khi Cô Tiên
Ngày sinh: 26 Tháng 12 năm 1985
Xếp hạng trong Top: 639
Giới thiệu: tiền tiền ...
Ngày đăng ký: 2012/07/09

0 hồ sơ tất cả hồ sơ"

online vào đây thấy bị phát hiện trái cam , nên chạy rồi @@

chạy rồi !!!

"Trang chủ Dự án nhóm
trinhthai đi ngày hôm nay vào lúc 13:17

Gửi tin nhắn
Thêm vào bạn bè
Cơ quan
651%
Trịnh Thái
vui vui khi Cô Tiên
Ngày sinh: 26 Tháng 12 năm 1985
Xếp hạng trong Top: 639
Giới thiệu: tiền tiền ...
Ngày đăng ký: 2012/07/09

0 hồ sơ tất cả hồ sơ"

online vào đây thấy bị phát hiện trái cam , nên chạy rồi @@

có gì đau mà chạy hả bạn ơi
tại mấy hôm nay nghỉ 2/9 kô online = đt, máy tính đc
co gần 1000rub để dành bn cho ref rồi, các ref đã trồng cây cứ yên tâm chờ đến ngày bn chính thức
scam mấy đồng lẻ ko làm nên việc gì cả

co gần 1000rub để dành bn cho ref rồi, các ref đã trồng cây cứ yên tâm chờ đến ngày bn chính thức

Ngon rồi đấy... Có hứng thú đầu tư rồi.... Nhưng không biết tại sao dep tiền vào mà không được... Haizzzzzzzzzzzzz

chờ vậy...............tưởng chạy mất..............

hóa ra thớt nghỉ chơi ngày lễ làm anh em tưởng thớt scam , giờ thì thoải mái rùi , a em chiến mạnh nào , up dùm thớt cái :binhsua17:

Bounb mình với ^^!

usename mình là yokohamaller
WMR : R367922969259
mình vừa dep xong 180 rub ý còn thiếu khoảng 50 rub nữa úp lên cây lv 3 :)

Bạn ơi sao mình không dep vào được... Mình dep 30rub trong webmoney mini của mình có 30.3 rub... Thế mà nó báo là không đủ rub... Haizzzzzzzzzzzzzz

reply bạn: webmoney nó tính fee, khả năng bạn vẫn thiếu rub
bạn thử để 32rub rồi dep vào 30rub xem, chắc là thoải mái ko bị lỗi gì
rất tiếc mấy hôm nay ko online máy tính đc để support các bạn đc

webmoney nó có tính phí mà bạn... hình như mình nhớ k nhầm thì 0,08% hay 0,8% gì đó.... ( nhưng với số lượng tương đối thì nó mới tính như zậy )... còn chuyển ít thì nó tính >1,5 rup cho mỗi lần chuyển... theo mình biết là vậy :binhsua33:

ka ka tưởng anh zai chạy mất tích chứ, mà cái mày online trên nhiều máy tính khác nhau có bị sao ko chủ thớt .

dep 30 dc rùi, thêm 4 rúp để làm gì zậy??????????
bạn muốn dep 30rup để mua cây cấp 1, thì trong tài khoản phải có khoảng >32 rup.. rồi dep luôn 32rup đó.. bởi vì webmoney nó có tính phí nữa bạn ak`..
mà mình khuyên nếu có chơi thì dep lên luôn cây cấp 3.. mới thấy được tiền ( ngày 3rup), chứ site này là site đầu tư dài hạn mà chơi cây cấp 1-2 k biết bao giwof mới thấy $ về.! nay nó mới cho thêm cây 13 14 15 nữa :)

- - - Updated - - -

ka ka tưởng anh zai chạy mất tích chứ, mà cái mày online trên nhiều máy tính khác nhau có bị sao ko chủ thớt .
chắc k sao đâu bạn, bởi vì mình đâu phải làm gì đâu,, chỉ đơn giản dep tiền vào mua cây, đợi nó ra quả.. rồi login vào thu hoạch, bán lấy tiền rồi pay về tài khoản mình... bạn để 1 tháng rồi login vào thu hoạch cũng được.! :binhsua119: chúc bạn chơi vui vẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,450
Latest member
nhoimaucotimvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom