• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

thôi giờ chắc vô ko có ăn đâu nhỉ mí bợn, nghe **** zụ nửa năm lấy vốn thì thôi thà gửi ngân hàng cho lành =))

má ơi 15 quả = 1 bạc, 100 bạc = 1 rub, h ko có tiền up lv.2... Ai cho tớ xin mượn 120rub up nó lên với :(( :((...

Last edited by a moderator:
định nhảy vào chơi mà nghe mấy bác phán cam quýt thấy nản quá:binhsua58:

Cái này phải đập nhanh thắng nhanh, chậm là nguy hiểm

đúng như bạn nói, trò này đập nhanh và to thì thắng nhanh và to lắm
còn nhỏ lẻ thì chỉ thu về nhỏ lẻ thôi
hiện tại dự án đã sống qua 100 ngày tuổi, và đang kéo dài với nhiều dự án khác đang phát triển của admin

tạm thời anh em ngừng chiến, ngừng nạp tiền vào game trồng cây nhé
ai đang có hoa quả thì bán hết đi rồi rút về luôn nhé
tình hình là rất tình hình
mình rút từ hôm 23/10 đến giờ vẫn chưa thấy gì, đang trong tình trạng chưa xử lý
Chờ đến hết chiều nay là đủ 3 ngày làm việc mà nó không thấy về thì coi như tạch luôn rồi
các bạn nên đọc ở đây nhé
http://arbitrage.webmoney.ru/asp/claims.asp?wmid=390104665243

Scam rồi RB chưa vậy thớt :binhsua122:

Cam rồi, không cần phải hỏi đâu
cám ơn chủ thớt nhé, may nhờ cái sự đểu xù rb của cậu nên tớ mới chỉ mua 2 cây chứ không nâng cấp lên chỉ thiệt hại có gần 2$ thôi, chứ nếu cậu không đểu mà rb uy tín thì có khi mất vài chục $ rồi :))

Cam rồi, không cần phải hỏi đâu
cám ơn chủ thớt nhé, may nhờ cái sự đểu xù rb của cậu nên tớ mới chỉ mua 2 cây chứ không nâng cấp lên chỉ thiệt hại có gần 2$ thôi, chứ nếu cậu không đểu mà rb uy tín thì có khi mất vài chục $ rồi :))

phát biểu chuẩn nhất ngày:vlvl:
mà sao hôm qua rút nó vẫn pay?

Last edited by a moderator:
rút hơn 1 ngày nay chưa pay, cứ xác định là scam đi, mới thu hồi đc. có nửa vốn :m017: dù sao như bạn ldcuongvs nói cũng phải cám ơn chủ thớt, hồi nó pay instant cũng ham hố định đập thêm mà thấy chủ thớt vậy nên mới nghĩ lại :m131:

đính chính là vẫn pay nhưng cực chậm, cũng dấu hiệu rồi...

tạm thời anh em ngừng chiến, ngừng nạp tiền vào game trồng cây nhé
ai đang có hoa quả thì bán hết đi rồi rút về luôn nhé
tình hình là rất tình hình
mình rút từ hôm 23/10 đến giờ vẫn chưa thấy gì, đang trong tình trạng chưa xử lý
Chờ đến hết chiều nay là đủ 3 ngày làm việc mà nó không thấy về thì coi như tạch luôn rồi
các bạn nên đọc ở đây nhé
http://arbitrage.webmoney.ru/asp/claims.asp?wmid=390104665243

Làm sao mà khiếu nại được vậy chủ thớt

như mình đã cảnh báo trước đó, có một số anh em còn dep $$ vào nữa hay sao ý
IDWM sắp chính thức scam rồi nhé
mình thực hiện lệnh pay đã hơn 7 ngày rồi mà không được xử lý, hiện tại trong tài khoản còn trên 50.000 bạc nữa số này đã xác định admin nó cho ăn cam rồi
Anh em nào rút được thì rút ra mau nhé, nhớ rút ra từ ví đã rút lúc đầu nhé

như mình đã cảnh báo trước đó, có một số anh em còn dep $$ vào nữa hay sao ý
IDWM sắp chính thức scam rồi nhé
mình thực hiện lệnh pay đã hơn 7 ngày rồi mà không được xử lý, hiện tại trong tài khoản còn trên 50.000 bạc nữa số này đã xác định admin nó cho ăn cam rồi
Anh em nào rút được thì rút ra mau nhé, nhớ rút ra từ ví đã rút lúc đầu nhé

vẫn pay nhưng hơi chậm so với trước thôi khoản 24h , thớt đã 7 ngày ko pay chắc là do mình gửi Support cho nó bảo thớt lừa gạt reg , xù tiền RB nên nó giam của thớt lại , hi hi . chúc mừng ăn cam có nhiều vitamin C

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom