Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

Tích lũy của chủ thớt là bao nhiêu điểm rồi vậy
điểm tích lũy đã được 176 rồi, con đường dẫn đến thành công sao mà lâu quá ta :D
đang hot lên nào .
đang hot nhất từ trước tới nay
Hiện tại vườn của mình sau một ngày làm việc cây cấp 3 đã cho : 7425 quả + thưởng 495 quả = 7990 quả = 6.7rub

nó nói thanh toán trong 3 business day, chủ thớt rút bao lâu thì tiền về vậy?

Thấy rất nhiều ae đã thắc mắc về bảng tính
Vâng, rất cảm ơn ae đã góp ý về cách tính cũng như bảng tính của mình
Hôm nay rãnh mới có thời gian xem và tính lại bảng tính , mình đã tính lại
bổ sung thêm % lãi của từng tháng và % lãi từng ngày
Lãi thấp nhất là 24%/ 1tháng
Lãi cao nhất là 56.7%/ 1tháng

Các cây từ cấp 1 đến cấp 4 là sau 4 tháng là có lãi rồi
Và các cây từ cấp 5 trở lên thì thời gian hưởng lãi ngày càng được rút ngắn, cây cấp 12 thì hơn nửa tháng là có lãi rồi
Cập nhật bảng tính mới mong ae góp ý bổ sung : View attachment 14917

Mình tính sơ qua có phải 1 cây cấp 12 là 87k $ cho giá rub 30
Số tiền quá khủng:binhsua166:

Mình tính sơ qua có phải 1 cây cấp 12 là 87k $ cho giá rub 30
Số tiền quá khủng:binhsua166:

cái đó chỉ là 1 cây lv12 mà nó bắt mua từ lv1 lên dần chứ đâu cho nhảy 1 phát lên 12, tính ra tổng cộng là 3939750 rub = $121088.36 :binhsua53:cái này mới thực sự khủng nè ^^.

hy vọng nó sống được 1 năm thu lãi được 5$ ;))

Cho hỏi điểm tích lũy dùng để làm gi vậy
điểm tích lũy là để bn cho ae ref khi đc kích hoạt tất cả các ref đều đc hưởng 10% doanh thu từ cây trong vòng 24h
nó nói thanh toán trong 3 business day, chủ thớt rút bao lâu thì tiền về vậy?
nó nói là thanh toán được thực hiện trong vòng 3 ngày làm việc, có hôm mình pay thì sau 5 giây là nhận được tiền, có hôm pay hôm nay ngày mai nhận được tiền. nếu pay hôm nay mà đến ngày mai chưa đc duyệt thì sẽ không thể pay tiếp được
bắt buộc pay trước đã đc duyệt thì pay sau mới đặt lệnh đc
hy vọng nó sống được 1 năm thu lãi được 5$ ;))
mong nó sống được vãi năm nữa, 1 năm ít quá
mình đang đoán trò này: chắc chắn nó sẽ còn nhiều tính năng mới bổ sung vào thời gian tới
hỗ trợ update thường xuyên 24/7 trừ sự cố máy tính :D

cái này mua cây đầu tiên thì cần bao nhiêu $ vậy chủ thớt . nếu cây chỉ LV 1 thì bao lâu hoàn vốn

cái này mua cây đầu tiên thì cần bao nhiêu $ vậy chủ thớt . nếu cây chỉ LV 1 thì bao lâu hoàn vốn
bạn nên đọc và tải bảng tính ở #1 đầu topic nhé, mua 1 cây đầu tiền mất 30rub gần = 1wmz khoảng 4 tháng thì mới có lãi
cây cấp càng cao thì lãi càng nhiều và nhanh
kết hợp với chơi cùng các ref thì chắc cũng nhanh hoàn vốn thôi, vì khi nhiều ref cùng chơi thì chủ ref sẽ có được nhiều điểm BN MEGA, sau này dùng điểm này để tăng thêm 10% thu nhập của mỗi cây trong 24h cho tất cả các ref có cây trồng

cập nhật thường xuyên tin tức về trò này của mình
Hôm nay kết quả thu hoạch của mình nè:

thật là xứng đáng cho một ngày làm việc không vất vả gì, chỉ cần đầu tư ngồi thu tiền

điểm tích lũy là để bn cho ae ref khi đc kích hoạt tất cả các ref đều đc hưởng 10% doanh thu từ cây trong vòng 24h

ae đập mạnh tay mạnh chân chút để mau lấy bn coi:binhsua08:

Nghe cũng zui zui --> ủng hộ bạn phát, có mấy wmr ko bít đủ xài ko :D

đã chơi thì phải chơi mạnh tay mới có hy vọng chiếm ưu thế được các bạn nhỉ
dạo này mình toàn chiến mạnh tay với các dạng site HYIP, và luôn tìm kiếm site ngon uy tín hàng đầu và pay đêu
mai lại pay tiếp free-dollar và trồng cây cho nó hot....
Thường xuyên và liên tục sẽ được cập nhật ở các topic của trinhthai post

dạo này mình toàn chiến mạnh tay với các dạng site HYIP, và luôn tìm kiếm site ngon uy tín hàng đầu và pay đêu
Bác cũng chơi free-dolar nữa à, chơi chơi lãi dc 1$ rut hết lun xong bay wa đây!
hoho!
ref dc ùi, mới mua 1 cây lv 1 chơi thử, hí hí!

hix, mình kiểm tra tài khoản lại còn có mỗi 90 rup sao mà chơi mạnh được đây, và ko bít khi nào thì lấy lại dc :(

hix, mình kiểm tra tài khoản lại còn có mỗi 90 rup sao mà chơi mạnh được đây, và ko bít khi nào thì lấy lại dc :(
90rup thì gần nửa tháng mới đủ withdraw

ơ hơ, có 90r đang tính bỏ vào mua 3 cây mà nó báo ko đủ mức tối thiểu --> là sao ta? tối thiểu nhiu vậy thớt?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back