Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

Cái này hay nhỉ :). Mình muốn mua nhiều cây cũng đwowcj hả bác chủ. Cái này cũng giống như kiểu invest ấy nhỉ

lúc đầu do không có thời gian làm cái hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh, hôm nay rảnh mình đang làm bài viết hướng dẫn chi tiết có cả hình ảnh luôn, sẽ post lên cho các bạn trong 1h tới. còn kinh nghiệm thì chưa có mấy vừa chơi vừa học thêm
mong các bạn theo dõi

chờ pài hướng dẫn của bác rồi chiến luôn.... site Nga dù gì cũng ít sợ scam hơn các bác nhỉ ??? :binhsua31:

Trang này lấy tiền từ đâu trả cho mình nhỉ :binhsua35:

Thì nó cũng như mấy trang invest bình thường khác thôi. Chỉ khác là hình thức chia lãi của nó làm mình có cảm giác như đang chơi game ý mà

Mới sáng nay lun nha!

ơi hôm nay nó lại bảo trì nâng cấp bổ sung thêm tính năng mới rồi
sáng sớm nay vẫn vào bình thường
hôm qua thấy nó bổ sung 1 số tính năng rồi, hôm nay chắc lại chuẩn bị cho ra tính năng mới vì số lượng thành viên tăng quá nhanh nó chuyển server cũng nên
đang chờ xem có vào đc tiếp không đây
đang viết hướng dẫn dở mà chưa kịp chụp lại hình ảnh để làm, mong các bạn thông cảm chắc ko kịp post rồi

Hướng dân chi tiết bằng hình ảnh:
mình dùng google dịch ra tiếng Việt rồi nhé
Đầu tiên là đăng ký tài khoản:
các bạn click vào banner hoạc link bên dưới để đăng ký

bấm vào đây để đăng ký
điền đầy đủ thông tin theo ảnh

Xong rồi vào email của bạn kích hoạt tài khoản nhé
link kích hoạt có dạng: http://idwm.ru/users/activate/omo/44c95624d6f6e154225db84407f062a2
kích hoạt xong đăng nhập vào tài khoản

Để chơi game này đầu tiên phải nạp tiền rub vào ít nhất 30Rub, sẽ mua được 1 cây cấp 1
làm theo các ảnh bên dưới

Chú thích 1 số menu

trong acc của bạn sẽ có 2 tài khoản tiền Bạc
1. để mua sắm ( cái này không rút ra được)
2. để rút ra ví wmr và mua hàng ( cái này rút ra ví wmr được và mua cây + nâng cấp cây đư

Thu hoạch và nâng cấp sẽ cập nhật tiếp....
Để thu hoạch và nâng cấp bạn bấm vào Vườn của tôi
Quả trên cây để bao nhiêu ngày thu hoạch cũng được nó ko bị mất đi đâu nhé
Chọn thu hoạch tất cả hoặc vào từng cây để thu hoạch cũng được
Khi đủ tiền 1 trong 2 tài khoản trên, xem phí nâng cấp cây ở bảng này: http://idwm.ru/pages/levels/
còn muốn nâng cấp cây thì bắt buộc bạn phải thu hoạch hết quả trên cây mới nâng cấp được
sau khi thu hoạch xong bạn bấm vào nâng cấp,
nâng cấp lần lượt từ cấp 1 đến cấp 12, cái này không nâng vượt cấp được

Chúc các bạn thành công

Last edited by a moderator:
nâng cấp từ cấp 1 lên cấp 2, tốn 12000 rups hả a... ko vượt cấp được tức là ko thể mới vào mà mua cây cấp 2 đúng ko ạ

nâng cấp từ cấp 1 lên cấp 2, tốn 12000 rups hả a... ko vượt cấp được tức là ko thể mới vào mà mua cây cấp 2 đúng ko ạ
đúng rồi đó bạn
mới vào không thể mua được cây cấp 2, cấp 3,....mà chỉ nâng cấp từ cây cấp 1 lên 2, 3...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom