• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Chơi game trên điện thoại kiếm tiền lúc rảnh rỗi

có ai được cộng chưa hay site đã scam :D

Từ tối hôm qua tới giờ chưa đc + đây bác, đợi hết ngày hôm nay xem sao. :rolleyes:

Từ tối hôm qua tới giờ chưa đc + đây bác, đợi hết ngày hôm nay xem sao. :rolleyes:
Xác định em nó đã scam :confused:
minh cũng thế chưa thấy jj . ngồi cày cả 2h.chắc hôm nay chủ nhật tk adm nó di chịch rồi nên auto nó ko hoạt động :D
Nếu 3 ngày nữa mà admin ko cập nhật tiền và paid .mình sẽ trả 3 bác 50k shatoshi . Xem như tiền công các bác ref ủng hộ

Nếu 3 ngày nữa mà admin ko cập nhật tiền và paid .mình sẽ trả 3 bác 50k shatoshi . Xem như tiền công các bác ref ủng hộ

Thật ra e chả mong nó scam làm j, vì vừa chơi game vừa có $ mà, đợi tới mai coi sao đã bác ơi. :D

Thật ra e chả mong nó scam làm j, vì vừa chơi game vừa có $ mà, đợi tới mai coi sao đã bác ơi. :D
OK bác . Nhưng theo mình ko scam đâu. Vì admin đầu tư 1 Web và 3 game rất chỉnh chu.tiền trả cũng ko phải nhiều . Ăn tiền download. Quang cáo cũng nhiều hơn tiền trả mà .cái thằng này chắc gái gu j rồi đây

cảm ơn bác, tên chính xác app là gì thế ạ, e cài phát, dùng máy mà k để nó sinh tiền hơi phí :)

cảm ơn bác, tên chính xác app là gì thế ạ, e cài phát, dùng máy mà k để nó sinh tiền hơi phí :)
Đăng kí rồi thích cái nào thì click vào app đó .sẽ chuyển qua CH Play rồi tải về

ok bác, em sẽ thử xem, đang mơ ngày kiếm 5$ từ app quả k dễ chút nào :D

ok bác, em sẽ thử xem, đang mơ ngày kiếm 5$ từ app quả k dễ chút nào :D
sax , bác làm như tiền dễ kiếm lắm , game này chơi cho vui kiếm thêm thui , ngày khoàng 5k vnd là dc rổi bác

Thớt nói 3 ngày mà, từ từ đê... :D

3 ngày nghe ko:confused::confused::confused:

Thớt nói 3 ngày mà, từ từ đê... :D
Admin vắng bóng cmn đâu rồi? chả pay j nữa :confused:
Được 50k shatoshi cũng được
minh cũng thế chưa thấy jj . ngồi cày cả 2h.chắc hôm nay chủ nhật tk adm nó di chịch rồi nên auto nó ko hoạt động :D
dạ thưa các thánh . site đã paid và cập nhật tiền rồi ak , bác nào có thì rút và chạy tiếp nha :D:D:D:D:D:D

sao của minh ko cập nhật nhỉ. Admin chơi vớ vẩn quá :(

sao của minh ko cập nhật nhỉ. Admin chơi vớ vẩn quá :(
Bác reset lại xem.ai cũng dc paid và cập nhật rồi ak

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back