Chơi game nuôi cá kiếm tiền với dự án Fishkoi - cơ hội lớn 2021

mình ko tính cmt đâu, vì mình thấy mô hình này nó cứ tựa như forex ấy.
vì đầu tư tận 9 tháng mới lãi đc 100% giá trị đầu tư ( lý thuyết )
nhưng hiện tại thì ngày nào cũng có cả trăm loại đồng ảo mới xuất hiện, xong đc tầm 3 tháng là nghẻo
liệu rằng thằng FIT này có sống đc tới 9 tháng để hòa vốn, mình chỉ nói là "hòa vốn" thôi chứ chưa nghĩ đến việc "lãi" ở đây nha @@!
lãi tầm 170% chứ ạ, với lại cứ 10 ngày là lại có nguồn thu về theo $ nên sẽ hòa vốn sớm thôi ạ. Chả có gì 100% nhưng mình gần như mấy năm theo mmo chưa thấy dự án nào ok như vậy, nói chung theo cảm nhananj khả năng chiến thắng rất cao. Hiện tại vốn mình ít chỉ kết hợp hold 1 chút Fit, còn đâu nuôi cá lấy lãi $ là mừng rồi. Tầm 3 tháng nữa mình sẽ hòa vốn và topic này chắc chắn sẽ còn rất lâu :D

lãi tầm 170% chứ ạ, với lại cứ 10 ngày là lại có nguồn thu về theo $ nên sẽ hòa vốn sớm thôi ạ. Chả có gì 100% nhưng mình gần như mấy năm theo mmo chưa thấy dự án nào ok như vậy, nói chung theo cảm nhananj khả năng chiến thắng rất cao. Hiện tại vốn mình ít chỉ kết hợp hold 1 chút Fit, còn đâu nuôi cá lấy lãi $ là mừng rồi. Tầm 3 tháng nữa mình sẽ hòa vốn và topic này chắc chắn sẽ còn rất lâu :D
vậy theo mô hình bạn đang làm và nếu ko ăn ref, thì sau khi đầu tư 450$ => trong bao nhiêu ngày bạn sẽ rút lại đủ 450$ vốn đã bỏ ra ?

vậy theo mô hình bạn đang làm và nếu ko ăn ref, thì sau khi đầu tư 450$ => trong bao nhiêu ngày bạn sẽ rút lại đủ 450$ vốn đã bỏ ra ?
Hiện tại thì chỉ cần khoảng 400 $ vốn thôi, và đơn thuần như vậy thì 5 tháng hòa vốn nhé

Đã ra mắt sàn giao dịch FIT, cho phép khóa fit để stacking

Attachments

99 KB · Views: 102
Ra mắt ứng dụng fishkoi trên cả androi và ios, mọi thứ đang vô cùng thuận lợi và có tương lai đi xa 5,10 năm nữa.

Lại mấy site kiểu này, cá chuột chim chóc gì thì sau cùng cũng quy về 1 dạng thôi. Tính chúc thớt hồi vốn cơ mà nếu thế thì đồng nghĩa với có càng nhiều người mất tiền. Thôi thì chúc thớt may mắn vậy:cool:

Lại mấy site kiểu này, cá chuột chim chóc gì thì sau cùng cũng quy về 1 dạng thôi. Tính chúc thớt hồi vốn cơ mà nếu thế thì đồng nghĩa với có càng nhiều người mất tiền. Thôi thì chúc thớt may mắn vậy:cool:
hehe thanks b, mình sẽ để đây rồi 1 năm sau tag b lại nhé

Tăng giá đẳng cấp, giữ vững phong độ bất chấp thị trường lên xuống, đã x2 từ lúc mua.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom