• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cheat Traffic Chơi game nhận BTC dễ dàng!

Cá nhân mình thấy site này, Admin kiểm soát rate hoàn toàn nên cơ hội thắng là rất khó, không như Moneypot có chiến thuật chơi sẽ thắng :D Nói thẳng ra site này chơi đa số là thua :D Cứ nhận free chơi thử bạn sẽ thấy :D
Thôi bạn ơi! Tôi sợ thằng Moneypot lắm rồi, bạn thích thì chơi còn không thích thì bạn cứ trung thành với MoneyPot đi! Auto bên này rất chuyên nghiệp so với cái Auto của MoneyPot nha!

chơi sẽ thua nhá ko ăn nổi đâu , từ 500 free ->20k rồi thua sạch :confused:

Đố bạn để auto mà lên đc 0,0001 BTC đấy. Bạn để auto bet thằng admin nó chơi auto lose:D. Game này mình chơi từ mấy tuần trc rồi, game này với cả win88.me nữa đều nhận BTC free (win88 nhận 2k satoshi gấp 4 lần bên đây). Nhưng chơi hoài mà có bao giờ đc pay đâu, bay mất 0,001BTC cũng vì thằng win88 :(
Tôi dùng phương pháp bet gấp thép bạn ơi! Lỗ sao được mà lỗ!

Nên setup Auto theo cách của mình nha! Chống chỉ định nếu thua đừng nói tại sao tôi không kêu nhá!

Tôi dùng phương pháp bet gấp thép bạn ơi! Lỗ sao được mà lỗ!

Ai bảo bạn gấp thếp thì không lỗ được :)) . Chơi tay thì may ra còn có lời mà lời được thì phải rút luôn chứ auto bet thì 100% là chết

Thôi bạn ơi! Tôi sợ thằng Moneypot lắm rồi, bạn thích thì chơi còn không thích thì bạn cứ trung thành với MoneyPot đi! Auto bên này rất chuyên nghiệp so với cái Auto của MoneyPot nha!
Site này auto thằng Admin nó kiểm soát hoàn toàn, bạn nghĩ bạn ăn được nó à ? :D

Đố bạn để auto mà lên đc 0,0001 BTC đấy. Bạn để auto bet thằng admin nó chơi auto lose:D. Game này mình chơi từ mấy tuần trc rồi, game này với cả win88.me nữa đều nhận BTC free (win88 nhận 2k satoshi gấp 4 lần bên đây). Nhưng chơi hoài mà có bao giờ đc pay đâu, bay mất 0,001BTC cũng vì thằng win88 :(
mình lên hơn 0.0001btc kìa ,ko thấy mình ghi trên đó à từ 500 -> 20k tức là thắng từ free lên 0.0002 đấy bạn :)

thua vài phát liên tiếp và văng.

Thôi mệt các ông quá, đưa site lên cho chơi mà còn chê này chê nọ! Vậy có trang nào dễ kiếm BTC hơn không chỉ coi? :mad:

Game này hoàn toàn công bằng, không có sự sắp đặt gì của thằng admin cả, nó ra số ngẫu nhiên thôi, tuy nhiên tỉ lệ thắng của bạn chỉ có 49% nên về lí thuyết xác suất thì về lâu về dài bạn chắc chắn sẽ thua

mình vừa đánh 1 tý nó lên 27000 satoshi, cái này bằng bao nhiêu BTC thế

Thôi mệt các ông quá, đưa site lên cho chơi mà còn chê này chê nọ! Vậy có trang nào dễ kiếm BTC hơn không chỉ coi? :mad:

Dễ hơn thì đầy, freebitco.in đó, một tiếng vào nhận 500 satoshi, mỗi tiếng vào nhận một lần trước sau gì cũng đủ min pay, chứ chơi cái này thì xác định là tốn time mà không được gì, chưa kể đến máu đỏ đen còn mất nhiều nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom