Chơi game kiếm tiền với GoldenTowns, có proof, có hướng dẫn.

da dk id thandongd
co j giup do nha,ngay choi het minh la dc nhieu $ vay cau.tinh gia thap thoi
cái này khó trả lời quá, mà cứ chơi để hiểu về game đi đã, sau đó bạn sẽ tự tính toán được :)

Thanks các bạn nha, mai mình sẽ viết chi tiết một bài hướng dẫn cho các bạn. Từng bước từng bước 1, hi vọng Việt Nam sắp tới sẽ có nhiều pro để khỏi bị ức hiếp nữa :D

ref có dc cung cấp tài nguyên ko bạn:D

đã ref
ID cylkibinyc

đã ref
ID cylkibinyc
Mình sẽ hỗ trợ hết mức có thể, trước mắt thì đã có qua các law nhằm giúp các thành viên mới. Mỗi điểm exp sẽ cho bạn 1 đơn vị tài nguyên mỗi loại. Tức là mỗi level sẽ được tổng cộng 600 tài nguyên(100veg, 100wood, 100meat, 100iron, 100stone, 100clay). Đây là mức bonus có lẽ cao hơn bất kì quốc gia nào và tất nhiên là theo nguyên tắc lấy của người giàu chia cho người nghèo. :D
Các bạn tham gia nhiệt tình nhé, Việt Nam đã giành được độc lập kể từ khi mình quay lại và đang tiến hành chinh phạt China, Lao, Campuchia... :D
Trận chiến giải phóng quốc gia với thằng lợi thuộc về chúng ta:

da ref cho anh: id: PLAYER9X

có chuyển được ref không chủ top. tớ đk trước mất rồi mà giờ không muốn đk lại. đang ở level 2 ^^

level 2 register lại đi, sau này mình hỗ trợ gold phát triển nhanh hơn, mà tài nguyên sẽ ko bị thất thoát tí nào ra nước ngoài :D. Cùng vì VN vững mạnh đi bạn.
Link của mình đây: www.goldentowns.com?i=57188
có gì mình sẽ hướng dẫn chi tiết từ đầu, tránh sai sót

level 2 register lại đi, sau này mình hỗ trợ gold phát triển nhanh hơn, mà tài nguyên sẽ ko bị thất thoát tí nào ra nước ngoài :D. Cùng vì VN vững mạnh đi bạn.
Link của mình đây: www.goldentowns.com?i=57188
có gì mình sẽ hướng dẫn chi tiết từ đầu, tránh sai sót

tham gia lại với cậu vậy. có gì giúp đỡ tớ với
id: lancauvong
cơ mà tớ đk 2 acc trên 1 máy có bị sao ko cậu. đã đk trước rồi, giờ đk lại :(

Thấy bài viết ở blog của bạn mà nổi cả máu anh hùng. Mình rất thích game chiến thuật, đã kiếm đc kha khá từ marketglory nhưng bây giờ nó đang tàn,
reg cho bạn mong đc hỗ trợ:)

tớ đk lại id: nhungst92 nhé
tại nick trước bấm tùm lum nên lên đến lv2 thì còn có 7-8energy hay sao đó. nên đk lại chơi lại :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom