Got Paid Chơi Game kiếm tiền miễn phí

t

sao mua gà ko được nhỉ, nó cứ bảo mua vật liệu gì ấy

đằng nào chả bán để rút. khi bán thì nó tăng theo số lượng trứng chứ có tăng theo số lần bán đâu
Thì đúng là tăng theo số lượng trứng chứ ko phải số lần bán nhưng bác nói 1 câu em cảm thấy ko đúng rồi " đằng nào chả bán để rút " em nói thật nói suy nghĩ thế này thì bỏ chơi site này với site chim đi , chơi mà ko tìm hiểu kỹ cứ rút và rút đến lúc tỷ lệ quy đổi nó lên vài k bạc / 1rub thì lúc đó ngồi mà cố gắng rút từng RUB 1 @@

Thì đúng là tăng theo số lượng trứng chứ ko phải số lần bán nhưng bác nói 1 câu em cảm thấy ko đúng rồi " đằng nào chả bán để rút " em nói thật nói suy nghĩ thế này thì bỏ chơi site này với site chim đi , chơi mà ko tìm hiểu kỹ cứ rút và rút đến lúc tỷ lệ quy đổi nó lên vài k bạc / 1rub thì lúc đó ngồi mà cố gắng rút từng RUB 1 @@
Mình bán sau đó tái đầu tư được hưởng thêM phần trăm nhé bác. dồn 1 cục rồi rút chứ ko rút lẻ tẻ. rÚT NHIỀU LẦN NÓ TĂNG TỈ LỆ QUY ĐỔI NHÉ

Mình bán sau đó tái đầu tư được hưởng thêM phần trăm nhé bác. dồn 1 cục rồi rút chứ ko rút lẻ tẻ. rÚT NHIỀU NÓ TĂNG TỈ LỆ QUY ĐỔI NHÉ
Vậy bác giải thích cho ref của bác phải rõ ràng chứ ng ta lại ko biết cứ cấm đầu mà rút thì lúc đó ai sẽ là ng chịu trách nhiệm cho họ :O .Những ng chơi free còn đỡ nếu có ng họ đầu tư vào lúc đó có phải là làm khó họ ko ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom