Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

Thêm 1 bạn vs id KIMLONG888

đã ref cho chủ thớt
id: kudo6600
U1230657

Cậu đkí lâu chưa? Hay vừa dki ?

---------- Post added at 12:24 PM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

up nào :) !!!

cái này 9 xác là rb chứ nhỉ @@ 1 người ông kiếm dc 2$ mà trả có 0,5$ :binhsua08: hồi trước ông kia là người đầu tiên thử nên 0,2$ còn có lý giờ có proof rồi thì nên rb 1$ có lý hơn :binhsua57::binhsua57: ý kiến thôi đừng ném đá tập thể :binhsua119:

cái này 9 xác là rb chứ nhỉ @@ 1 người ông kiếm dc 2$ mà trả có 0,5$ :binhsua08: hồi trước ông kia là người đầu tiên thử nên 0,2$ còn có lý giờ có proof rồi thì nên rb 1$ có lý hơn :binhsua57::binhsua57: ý kiến thôi đừng ném đá tập thể :binhsua119:
Vậy cậu làm RB 1 $ đi :)

---------- Post added at 12:44 PM ---------- Previous post was at 12:34 PM ----------

Vừa nhận mail thông báo có thêm bác nữa đăng kí : kiemtien6886 :)

---------- Post added at 01:08 PM ---------- Previous post was at 12:44 PM ----------

Xác nhận vinvinvin đã có trong list ref :)

cho hỏi chừng nào thì active và làm sao bik mình đã active

Ông cứ chơi thôi, khoảng tầm 5 - 10 phút là lên Active.
Khi ông Active, nó sẽ gửi Mail cho tôi.
bạn làm cái danh sách cập nhật những ai lên active đi, nếu ko sao bik đc :(, cho hỏi luôn hiện tại mình active chưa
id: khainam52335

mình ko có PP cậu RB qua LR nha! thanks

ID: phuonglam1
LR: U9970309

bạn làm cái danh sách cập nhật những ai lên active đi, nếu ko sao bik đc :(, cho hỏi luôn hiện tại mình active chưa
id: khainam52335
Ừ, Khi nào nó pay tôi sẽ làm
Anh em làm việc vs nhau lâu r`, tôi có gì phải gian dối đâu. Nên ông yên tâm nhé !
mình ko có PP cậu RB qua LR nha! thanks

ID: phuonglam1
LR: U9970309
Đã thấy bạn.
MMO thì nên lập 1 account PP, trước sau cũng cần mà ?

Ừ, Khi nào nó pay tôi sẽ làm
Anh em làm việc vs nhau lâu r`, tôi có gì phải gian dối đâu. Nên ông yên tâm nhé !
sorry bạn hiểu nhầm ý mình rồi, tại tôi định lấy bonus xong rồi chuồn nên chơi lên active thôi, chứ ko nói bạn gian dối :)

sorry bạn hiểu nhầm ý mình rồi, tại tôi định lấy bonus xong rồi chuồn nên chơi lên active thôi, chứ ko nói bạn gian dối :)
Tớ nói thế thôi chứ không có ý gì đâu. Hiện tại cậu vẫn chưa Active :)

Tớ nói thế thôi chứ không có ý gì đâu. Hiện tại cậu vẫn chưa Active :)
uhm vậy đã rõ, tối nay chơi tiếp vậy, cho hỏi luôn nếu chơi với robot có thể lên active ko ;)

uhm vậy đã rõ, tối nay chơi tiếp vậy, cho hỏi luôn nếu chơi với robot có thể lên active ko ;)
Chơi vs Robot làm gì, chơi vs người cũng đâu mất gì đâu. Mà giết càng nhiều, tham gia nhiều trận thì lên active càng nhanh mà.
Tui đang chơi nè. Vào r00m Sadly9 nhé ;)

chơi đc một lúc thì nó báo như thế này thì làm sao hả bạn

you must set a piece in use to play

mình ko thích xài PP nên chỉ dùng LR thui

Ấn New Match đi bạn.
LR cũng được nhưng mình sẽ rate thấp hơn .

paypal mình bị limit rồi bây giờ bonus qua AP or LR đc ko
Ok , AP.
Đọc ID xem đã Active chưa nào

---------- Post added at 03:12 PM ---------- Previous post was at 02:52 PM ----------

Update : Mình có thể Pay qua AP lẫn PP nhé :)

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:12 PM ----------

lên nào !!!

evanmockuradop đã Active, đọc PP hoặc AP bạn ơi !!! :)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,488
171,536
Latest member
phongtom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back