Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

chẳng hiểu sao, tui có mời 10 ref, ref nào cũng đc mail gửi xác nhận là có đăng ký, 10 ref đó hết 5 ref là bạn thân tui, chơi nhiều lắm, thế mà chẳng đc active, vào game dạo này thì vừa bug mà còn lag nữa, hix
thấy bác Gold kiếm àm thèm =((

---------- Post added at 10:20 PM ---------- Previous post was at 10:18 PM ----------

tui cũng có pm admin, hỏi, mà đc cái mail trả lời là chờ 5 ngày sẽ giải quyết thế mà hum nay là ngày thứ 10 rồi >.<

hic, mình đag ở trên lớp, đag dùng điện thoại mà không thể vao check mail đc ==> không check đc ref. Có gì trưa hoặc tối tớ đi học về r check sau nhé. Sr :(

---------- Post added at 08:25 AM ---------- Previous post was at 07:52 AM ----------

he2, vừa cài apps của nokia, check được mail r :x

---------- Post added at 09:11 AM ---------- Previous post was at 08:25 AM ----------

ID: danhnam3000
time: 5h21' 24/11
pp: [email protected]
yh [email protected]

avtive xong luôn nhá!

ID : chanchinhminhminhanh
active rồi nha bác
PP: [email protected]
Mới chỉ có 1 account active thôi nhé ;)
các bạn đã ai cash được chưa ? hình như có mỗi gold là cash được thì phải . anh em chú ý nhá :binhsua37:

xem có tên mình ko nhé
phahack2
pp [email protected]
Her, thiếu gì ng đc paid. Ông check ở Other í :p
Ban xem Mình co Active! chưa.
ID: kenvink
PP: [email protected]
Bonus cho mình nha !!!!
Bạn đã active, nhưng bạn là ref lever 2, khong phải ref lv 1 bạn hiểu ý mình chứ ?

acc minhminhanh vừa xong
thêm 1 acc ngoccd nữa

Last edited by a moderator:
acc minhminhanh vừa xong
thêm 1 acc ngoccd nữa

Haha, cậu này ngày trc muốn tham gia team mình nhưng không reg đc đâ mà :)). Vậy mà giờ reg và chiến lên active chuẩn ghê. :x
Cứ reg và chiến đi nhé, tối về mình paid cho ;)

Haha, cậu này ngày trc muốn tham gia team mình nhưng không reg đc đâ mà :)). Vậy mà giờ reg và chiến lên active chuẩn ghê. :x
Cứ reg và chiến đi nhé, tối về mình paid cho ;)
hê hê ông nhớ tài ghê nhĩ.
1 bí quyết nho nhỏ thui mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,905
172,991
Latest member
vinhken

Most viewed of week

Most discussed of week