Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

ủng hộ chủ thớt nè

Đã có proof mới, nhưng chưa up lên bạn ạk ( Proof sáng nay luôn )^^

cho mình hỏi cái này tối đa là bao nhiêu ngày nhỉ , mình request từ hôm 15/11 bây giờ đã hơn 5 ngày rồi mà vẫn chưa có tin tức gì hix

cho mình hỏi cái này tối đa là bao nhiêu ngày nhỉ , mình request từ hôm 15/11 bây giờ đã hơn 5 ngày rồi mà vẫn chưa có tin tức gì hix

Không sao đâu câu, mình nghĩ là do delay thui. Ngày mai mình sẽ post proôf mới nhân hôm nay ^^

Báo danh thêm 4acc đã active
khunglongnho
hoasenthapmuoi
thuda55
lengoclovely
PS : tổng 10 acc nhe bác mình
AP/PP: [email protected]
Yahoo: mayman27k5
Xác nhận :x

actived: dienthai
cell: 0903605856

---------- Post added at 11:21 PM ---------- Previous post was at 11:09 PM ----------

ID:dientoan
yahoo:chan_tnh195([email protected])
papal:[email protected]
Mình chỉ thấy có ID thứ nhất thôi bạn àk

---------- Post added at 08:27 AM ---------- Previous post was at 06:48 AM ----------

ắp buổi sáng :)

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:27 AM ----------

ắp buổi sáng :)

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 08:29 AM ----------

up............. :p

dạo này thấy chơi game khó quá, lag vl

bạn request từ hôm nào , tầm mấy giờ vậy , mình request có 20 $ mà đến giờ vẫn bặt vô âm tín nè :((

dạo này thấy chơi game khó quá, lag vl
Mình thấy bt bạn àk ^^

bạn request từ hôm nào , tầm mấy giờ vậy , mình request có 20 $ mà đến giờ vẫn bặt vô âm tín nè :((
Bạn đừng lo, đây là do delay của hệ thống thui. Nếu bạn không làm gì sai thì mình nghĩ nó sẽ pay cho bạn sớm thui bạn àk :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week