Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

OK, active nốt account dangmymy mình pay luôn 1 thể nhé ^^

uy tín chủ thớt nè :)
bạn mới đỗi rule nha
===> mình đc thêm 0.5$
mình có 3 ref ==> bạn bonus 1.5$ nữa nha
pp: [email protected]

Last edited by a moderator:
bạn mới đỗi rule nha
===> mình đc thêm 0.5$
mình có 3 ref ==> bạn bonus 1.5$ nữa nha
pp: [email protected]
RULE mới chính thức chạy từ hôm qa, còn 3 con ref của câu, tên gì ? Ngày giờ đăng kí. Đề nghị đọc kĩ #1 :-<

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 10:00 PM ----------

UP nào,. site chuẩn bị có game mới nhé :))

Up ngày mới :)

---------- Post added at 07:46 AM ---------- Previous post was at 06:54 AM ----------

úp..... :|

lên nào, có thêm 3 bạn đki nhưng chưa ai active cả ^^

Thứ 1. Account dangmymy chưa active
Thứ 2. Không nhận đc ref dangmy120293

bác xem lại kỹ rồi trả lời =.=.
1 là acc dangmymy đã active lâu rồi đã nhận bouns của bác sao bác kêu chưa active
2 là em có 1 acc active cap 2 hum qua bác vừa xác nhận qua yahoo của em(chưa bouns)
3 là hum qua bác kêu đã nhận được mail đăngký dangmy120293 rồi bác kêu em gắng active rùi bouns 1lần lun vì sợ gửj tjền nhjều pp limit .
Em nói thế chắc bác đã rõ

bác xem lại kỹ rồi trả lời =.=.
1 là acc dangmymy đã active lâu rồi đã nhận bouns của bác sao bác kêu chưa active
2 là em có 1 acc active cap 2 hum qua bác vừa xác nhận qua yahoo của em(chưa bouns)
3 là hum qua bác kêu đã nhận được mail đăngký dangmy120293 rồi bác kêu em gắng active rùi bouns 1lần lun vì sợ gửj tjền nhjều pp limit .
Em nói thế chắc bác đã rõ
1. bạn đăng kí user toàn "dangmymy" nên mình nói chung vậy, chứ "dangmymy" mình bonus r sao mình không biết
2. đúg là như thế
3. đợi nốt con dangmy120293 active, sent nhiều dễ limit PP :)|

Congratulations phantom8035467!
Your friend superheo1412 has finished their introduction period and completed your referral.
CapturePlay has awarded you 20,000 credits and successfully added them to your account.
Remember, you can earn even more credits if you keep inviting your friends. You can do that by using the CapturePlay Invite form or by sending them this link:
http://www.captureplay.com?show_now=true&embedded=1&r=phantom8035467
bonus trước 1 acc nha bác

Congratulations phantom8035467!
Your friend superheo1412 has finished their introduction period and completed your referral.
CapturePlay has awarded you 20,000 credits and successfully added them to your account.
Remember, you can earn even more credits if you keep inviting your friends. You can do that by using the CapturePlay Invite form or by sending them this link:
http://www.captureplay.com?show_now=true&embedded=1&r=phantom8035467
bonus trước 1 acc nha bác
Lạ qá, tớ không tìm được con SuperHeo ??
Có gì đêm tớ check lại. đang bân học qá :((

ĐÃ NHẬN ĐƯỢC THANH TOÁN TIẾP THEO, CHIỀU NAY ( 1H ) SẼ ONLINE ĐỂ BONUS CÁC BẠN :)
Tks :x

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 06:29 AM ----------

up buổi sáng :))

---------- Post added at 09:05 AM ---------- Previous post was at 08:18 AM ----------

nhocngoc95 vừa active mà chưa báo danh à :))

---------- Post added at 09:22 AM ---------- Previous post was at 09:05 AM ----------

hic, sao ế ẩm thế này :(

bac G sao không trả lời em vậy
Tớ đag học, chiều mới onl để giải quyết cho cậu đc chứ.

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

phantom ơi, check lai ngày giờ đkí cho tớ nhé. Tớ k thể tìm thây con superhero của cậu :(

Announcements

Forum statistics

Threads
419,501
171,540
Latest member
Tamcaaa

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back