• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Chơi game kiếm 5 rub/ ngày, yêu cầu dep 15 rub và hoàn vốn chỉ trong 4 ngày (có proof)

dep 2$ thì bao lâu hoàn vốn :3

Ko nên dep bạn ơi, khi reg nick bạn được tặng 30000 bạc trong game (dùng tiền này mua nhân vật), tương đương site tặng bạn 300 rub ban đầu làm vốn (tương ứng 4,34$ với tỷ giá 69 rub=1$):). 1 ngày chơi free kiếm đc khoảng 5 rub (0,072$ ) với 4,34$ tặng ban đầu. Nên theo tỷ lệ này tính đc mất khoảng 60 ngày mới hồi vốn, trong khi reg nick chơi free ngày kiếm 5 rub là ngon rồi:)
Chơi free cho tới ngày nó scam là an toàn nhất:D. Vốn nó cho ban đầu 4,34$ là cũng đc rồi, sau này mua nhân vật càng nhiều thì lãi càng nhanh thôi. 4 ngày sau khi reg nick cậu dep vào 15 rub, sau đó rút vốn ra ngay là về sau cứ thế mà đẻ lãi thôi (nhân vật vẫn còn đó):)

Bác post lên đây thế nào cũng có người cheat thôi, như cái thớt gì mà gom rub tích tiểu thành đại nát vài site rồi kìa. :)

Bác post lên đây thế nào cũng có người cheat thôi, như cái thớt gì mà gom rub tích tiểu thành đại nát vài site rồi kìa. :)
Mình ko đặt tiêu đề site là cũng có lý do cả mà:). Share chỉ 1 số người xong mình sẽ close topic. Chúc 2 bạn kiếm đc nhiều rub:).
Xin phép close topic:)

Last edited:
Mình ko đặt tiêu đề site là cũng có lý do cả mà:). Share chỉ 1 số người xong mình sẽ close topic. Chúc 2 bạn kiếm đc nhiều rub:).
Xin phép close topic:)

Đúng rồi bác, share càng mau càng nát nhanh, thà ăn từ từ mà lâu. :)

èo .close gòi. bùn thế @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back