New chơi game kiêm 100k sts thoải mái cheat

ayugi1

Junior
Reactions
4
MR
0.000
trang này mới vào đăng nhập bằng FB các bạn dc 100 bits. minpay 1000 bits fee 200 bits. 10p nó cho 20 bits nên thoải mái chơi.
ref https://goo.gl/sCgqr4
non ref https://bitkong.com
đê có thể thắng cờ bạc a e phải tuân thủ các yêu cầu sau
1. không dc nóng tinh, (chỉ def vào chơi 1 lần cho 1 ngày nếu thua hết thì nghỉ)
2. không được tham lam ( nếu ăn lên gấp 5 lần thì nghỉ)
3. tuyệt đôi không dc chơi xả láng
4. không dc chơi quá 20p 1 lần ( ví chơi lâu quá minh mất tụ chủ dễ chơi xã láng mà xã láng là thua hết)
kinh nghiêm mình là thế mong a e không ném đá.

mẹo cho a e. a e kiếm 5 den 10 trinh duyet rồi cày fake ip trên mỗi trinh duyet 10p nó cho 20bit cu chơi thua thì đổi acc. khi nào dc 1k bit - 100k sts thỉ rút về. hehe
HOAC a e choi chế độ medium rồi chòn 1 bên từ dưới lên nếu trúng hết dc 18500 bits =250k vnd trung bình 1 tuần mình găp nó dc 1 lần hehe

Attachments

32.8 KB · Views: 348
    35.2 KB · Views: 252
Last edited:
cách chơi kiểu gì bác ơi
1000 bít tuong duong 100k sts phi rut về la 200 bít tuong duong 20k sts
buoc 1 xoa het lich su web |
buoc 2 tao 1 cai FB co the toa bang outloock mail
Buoc 3 dang nhap vao https://goo.gl/sCgqr4 và nhận 10 blits
bươc 4 dang nhap bang FB nhan them 100 bít
meo nho? co the choi len 500 bits rôìu def vào 500 bit nữa rút về trù het chi phi vần con 100bit = 10k sts

thớt bớt ảo đi, cheat mấy xu lẻ mà đem đi quay loto ko có 1 cái gì gọi là bảo đảm cả.

thớt bớt ảo đi, cheat mấy xu lẻ mà đem đi quay loto ko có 1 cái gì gọi là bảo đảm cả.
bác đai gia nên nói thế chứ đối với newbie thì khác. 1 ngày kiếm 200k sts hơn 20k vnd cũng vui rồi bác à

vua rut ve 1tr sts :D

Attachments

• moi nhat.jpg
    moi nhat.jpg
    28.8 KB · Views: 135
  • moi nhi.jpg
    moi nhi.jpg
    30.1 KB · Views: 119
bác đai gia nên nói thế chứ đối với newbie thì khác. 1 ngày kiếm 200k sts hơn 20k vnd cũng vui rồi bác à
:D thôi đi ra bác nhể
Không có gì gọi là đại gia, mình tưởng thớt đưa ra cách quay hay tút kèm theo để tăng tỷ lệ win khi quay. Vì nhận free của nó mà không quay thì nó méo có cho rút đâu. Mà quay thì như cờ bạc nếu ko có tips riêng. haha. Ai chả biết với mmo thì 20k hay 1k đều có giá trị nhưng vấn đề là tính thực tế của công việc.

Không có gì gọi là đại gia, mình tưởng thớt đưa ra cách quay hay tút kèm theo để tăng tỷ lệ win khi quay. Vì nhận free của nó mà không quay thì nó méo có cho rút đâu. Mà quay thì như cờ bạc nếu ko có tips riêng. haha. Ai chả biết với mmo thì 20k hay 1k đều có giá trị nhưng vấn đề là tính thực tế của công việc.
ban a` cai nay k co quay gi het chỉ là cho rồi chon thôi. không trúng shist thì mình ăn. đu 1000 bits rút về mình đã tạo hơn 150 acc FB rồi :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,739
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom