Introduce Chơi game đặt bom kiếm Bitcoin

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Noel sắp đến rồi, hôm nay mình xin giới thiệu ae game đặt bom mừng noel
Link
https://cryptoplay.net/cryptoman.zip
Game chơi khá vui nếu đông người (max 4 người 1 room thôi nhé). Đặt 1 thằng nổ banh xác hình như sẽ đc thưởng satoshi (khoảng 200 satoshi gì đó).
Hướng dẫn tham gia
Proof
Minpay 100k satoshi

Last edited:
Update thêm game đá luân lưu kiếm Bitcoin (game thanh toán bình thường nhé)
http://soccergun.com/
Proof
Đây là mình dep 50k satoshi vào chơi game

Sau đó chơi kiếm lời đc gần 100k satoshi thì rút thử về

Thời gian pay mất khoảng 24h. Còn cái dep mới nhất 176537 satoshi trong hình 1 là hôm nay mình dep vào chơi lại thôi. Vì nó thanh toán ok nên dep vào chơi tiếp
P/s Khi chơi thì chỉ việc chọn 1 trong 4 vị trí trái banh ở 4 góc gôn, cứ thế mà đá mà chụp thôi. Game dễ chơi, chơi thua thì bình thường 2-3 lần sẽ win lại. Khi thanh toán mặc dù điền mail nhưng ko cần phải xác nhận gì đâu, nó sẽ tự chuyển về ví trong 24h

Last edited:
sao của bạn rút về coin-swap được mà mình rút về coin swap thấy báo complete mà ko thấy btc đâu, vậy là mình bị scam à:(

Là sao bạn, bạn rút từ game gì? Game đặt bom mình chơi, rút bình thường mà. Game bóng đá mới cũng vậy
cái vụ mình inbox bạn ấy, còn cái đặt boom thì bao giờ game mới kết thúc 1 trận vậy bạn

cái vụ mình inbox bạn ấy, còn cái đặt boom thì bao giờ game mới kết thúc 1 trận vậy bạn
Muốn kết thúc trận thì chỉ việc close nó thôi. BTC bao nhiêu thì nó tự động lưu ở con số mới nhất. Còn site mà bạn nói có thể nó scam rồi bạn. Bạn cho mình xem trang đó đc ko?

Muốn kết thúc trận thì chỉ việc close nó thôi. BTC bao nhiêu thì nó tự động lưu ở con số mới nhất. Còn site mà bạn nói có thể nó scam rồi bạn. Bạn cho mình xem trang đó đc ko?
http://luckyb.it/, mình vào trang blockchain.info thấy btc vào ra liên tục

http://luckyb.it/, mình vào trang blockchain.info thấy btc vào ra liên tục
Hình như trang này scam rồi mà, trc cũng vào trang này mấy lần rồi lại đi ra. Giao diện nhìn chán, lịch sử chơi quá ít nên ko tin tưởng dep vào chơi . Nếu cậu thích chơi mấy site như thế này thì chơi doge digger nhé
http://dogedigger.l8.io/
Trang này thanh toán uy tín bằng dogecoin, mình chơi trang này cũng nhiều lần rồi. Có lần ăn đc gần 10k doge, nhưng cũng có lúc thua hết sạch. Chơi chọn chế độ The moooon cho an toàn, nếu mà miss quá 3 lần, thì cứ reset chơi lại mức cược ban đầu nhé
P/s Chơi ko tham thì có thể kiếm ăn đc, nhưng mà khuyên chơi game này chỉ đặt nhỏ thôi. Chứ đặt cỡ 10k-20k dogecoin là thường bị nó nuốt sạch. Game chơi khá đơn giản, chỉ việc dep vào, nếu win nó trả cho doge tương ứng. Xác suất win chế độ The mooon khác cao phần thưởng thì chỉ bằng 120% mức cược ban đầu, nhưng có lúc cũng miss 2-3 lần

Last edited:
thấy down soft là k ham rồi :confused:

thấy down soft là k ham rồi :confused:
Có những cái web nó hạn chế nên người ta phải build trên soft. Soft mình dùng kis14 quét hoàn toàn bình thường. Mà trong game này, thấy có 1 thằng nó chơi suốt ngày:). Bữa vào đập em nó mấy phát sợ luôn:rolleyes:
soft bt mà, down về ko có sao hết, nhưng chơi hơi khó
Game dogedigger biết chơi ko. Đầu tiên bạn điền địa chỉ ví, username và email vào. Rồi tích vào The moooon (hoặc các chế độ khác). Sau đó bấm Play now, nó sẽ hiện ra tab có chứa địa chỉ Dxxxxxxxx để dep vào. Khi đó bạn copy địa chỉ này rồi gửi doge về ví trên (min 20 doge). Sau khi dep xong bạn F5 nhiều lần, nhìn vào danh sách những người chơi game bên dưới, tên mà bạn điền vào khung lúc nãy sẽ hiện lên (khoảng 5-10 phút là thấy tên). Nếu username mà có dấu "-" có nghĩa là đã thua, còn nếu thấy số doge ở mục Paid là bạn đã win và sẽ đc thanh toán. Sau đó tiếp tục lượt chơi mới, chọn Play again: dig the same site là chơi lại với chế độ cũ (chẳng hạn chơi lại chế độ the moooon), chọn Play again: dig the different site để chơi lại ở chế độ chơi khác

Last edited:
Có những cái web nó hạn chế nên người ta phải build trên soft. Soft mình dùng kis14 quét hoàn toàn bình thường. Mà trong game này, thấy có 1 thằng nó chơi suốt ngày:). Bữa vào đập em nó mấy phát sợ luôn:rolleyes:

Game dogedigger biết chơi ko. Đầu tiên bạn điền địa chỉ ví, username và email vào. Rồi tích vào The moooon (hoặc các chế độ khác). Sau đó bấm Play now, nó sẽ hiện ra tab có chứa địa chỉ Dxxxxxxxx để dep vào. Khi đó bạn copy địa chỉ này rồi gửi doge về ví trên (min 20 doge). Sau khi dep xong bạn F5 nhiều lần, nhìn vào danh sách những người chơi game bên dưới, tên mà bạn điền vào khung lúc nãy sẽ hiện lên (khoảng 5-10 phút là thấy tên). Nếu username mà có dấu "-" có nghĩa là đã thua, còn nếu thấy số doge ở mục Paid là bạn đã win và sẽ đc thanh toán. Sau đó tiếp tục lượt chơi mới, chọn Play again: dig the same site là chơi lại với chế độ cũ (chẳng hạn chơi lại chế độ the moooon), chọn Play again: dig the different site để chơi lại ở chế độ chơi khác
tự nhiên nó treo acc rồi, được hơn 40k satoshi bom mà bị treo acc :(

tiền về, thank thớt :) nhưng min rút từ coin-swap cao quá, tới 250 doge.

tiền về, thank thớt :) nhưng min rút từ coin-swap cao quá, tới 250 doge.
Bạn có thể qua poloniex, phí 1 doge, min thì hình như chỉ 10 doge. Nhưng mà chơi cái này phải cẩn thận:D. Khi thì nó cho ăn liên tục, còn khi thì thua liên hoàn:D. Nên chơi nhỏ thôi, để có gì còn dễ gở (x5)
P/s Cũng đang mong kiếm sàn nào phí 0,1 doge. Như thế đặt 20 doge 1 lần dễ ăn mà thua ko ngán

tự nhiên nó treo acc rồi, được hơn 40k satoshi bom mà bị treo acc :(
Game bom x4 rồi, nếu ko có lỗi thì chơi ngon. Chắc là nó fix gì đấy thôi, có thể nó sẽ mở lại trong thời gian sớm nhất. Nhưng có 4 mạng trong 1 room cũng hơi hạn chế nhỉ:D

soccergun load hoài chả zo @@

cụ thể là dc nhiều ko thớt. nếu chơi 1 tiếng thì dc bao nhiều. khoảng.....

Noel sắp đến rồi, hôm nay mình xin giới thiệu ae game đặt bom mừng noel
Link
https://cryptoplay.net/cryptoman.zip
Game chơi khá vui nếu đông người (max 4 người 1 room thôi nhé). Đặt 1 thằng nổ banh xác hình như sẽ đc thưởng satoshi (khoảng 200 satoshi gì đó).
Hướng dẫn tham gia
Proof
View attachment 44163
connect mãi k đc bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,865
Latest member
tipcoengineer