• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Got Paid Chơi gà tồ kiếm tiền nào anh em

Logitech

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Dễ ăn dễ chơi dễ kiếm tiền, nhưng mất thời gian

Cái gì cũng vậy aff là 1 nghệ thuật mà người chơi aff phải là tỷ phú thời gian và thật kiên trì

Hum nay giới thiệu với bà con phương pháp gửi tiết kiệm lãi xuất tương đối với Hostgator

Yêu cầu:

Bắt buộc:

- tiền mặt $100 hoặc hơn
- kiếm 10 người thân sẵn sàng cho mượn CMTND

Chuẩn bị

1 - 2tr VNĐ
2 - Mượn 10 info của người thân ( CMTND + 1 bill hóa đơn tiền điện nước hay đt gì cũng đc ) mang đi scan
3 - 1 tài khoản paypal để nhận tiền

Tiền hành
Vào site aff của hostgator để đăng ký 1 tk aff
link : http://www.hostgator.com/affiliates.shtml

sau đó gửi link aff của mình cho bạn bè người thân

1. Bỏ ra 2tr mua 10 cái thẻ Rev 200k ( mua thẻ cứng nhé đừng mua online ) đăng ký với 10 cái email và 10 info của người thân như yêu cầu ở trên

2. Đi vòng vòng 10 hàng net gần nhà ( lưu ý không đăng ký trên cùng 1 IP và không đc fake ip ) đăng ký mua host thông qua link aff của mình

Mua gói Hatchling thôi cho hạt dẻ, kiếm đc cái coupon càng tốt ( mua 1 tháng thôi ko cần nhiều )

Khi hostgator yêu cầu scan cmt + cc thì gửi nhưng thông tin mình đã chuẩn bị sẵn là ok

cứ như vậy
từ 1-5 ta đc $50 vị chi $50 x 5 = $250
từ 6 -10 ta đc $75 vị chi ta được $75 x 5 =$375

nếu đăng ký đủ 10 acc ta đc $625

$625 x 20000 = 12.500.000 gấp 6 lần số tiền ta bỏ ra

như vậy chỉ cần chịu khó bỏ ra chút thời gian nhờ vả người quen và đầu tư 1 ít tiền ta thu về được 1 khoản tiết kiệm kha khá.

Nếu làm thành công thì Gator die từ đời nào rồi bố ạk :))

nhân tài ko lúc nào là ko có ... sau prokight9x thì Logitech nổi lên như 1 hiện tượng :binhsua16:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom