Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

game credit trong betdash để làm j thế cậu?
dùng cho việc *** thật.

Trang Bester, *** ở đâu vậy mò lục tung trang web lên mà chẳng thấy cửa *** cả
bác bấm vào Play now,trong đó có mấy trận đó, trận nào mờ đi là không cho *** nữa, lúc khác *** . Nói chung trang này ít trận .Chắc bác vào lúc không có trận nào :D

X200 lần....thấy mà nản gê....trừ khi chơi nhiều ac.........
bác xem trang 65 đi, bác huakhainguyen đã win 50 euro rồi đó.Bác ấy làm được sao mình lại không được .Đúng ko? Cố lên :D

Japan 2 - 0 Azerbadjan
74´
Ai *** trận này ko chỉ mình *** live với. ko bít *** sao nữa :(
chỉ khi nào bác xem còn odds thì bác mới được *** .Còn nó không hiện odds thì sao mà *** .

Sau đây mình giải thích 1 số thông tin trên *** live VIP, và *** live của beticious .Anh em nào pro về *** live VIP thì xem sai chỗ nào thì sửa dùm thanks

*** live VIP :
Handicap (0:2) kèo trên đang chấp 2 trái
Total (2.5) bắt trên hoặc dưới 2,5 trái
Who wins the rest of the match? (2:0) ai sẽ thắng trận này tính từ lúc tỉ số 2:0
Next goal (2:0) ai sẽ ghi bàn kế tiếp tính từ lúc tỉ số 2-0
Asian Handicap (-2.25) kèo trên chấp 2.25
Goals home team: sân nhà ghi bàn mấy trái
Score exact: kết quả trận có tỉ số là gi ?
Odd/Even : tổng trái là chẳng hay lẻ

sơ sơ vậy thôi, a em tự dịch rồi suy ra nha, còn 1 số cái nữa, do không thấy hiện, không biết, nên không post được :D

*** live
chỉ có thắng thua hòa
nó không ghi chữ live, nhưng mình dựa vào thời gian nó đá . Rồi vào http://vn.7m.cn/pk_live_vn.aspx , search tên đội xem nó đá chưa, theo dõi trận đấu luôn.

beticious hơi cùi nên, bác phải refresh(F5) liên tục. Xem tỉ lệ odds thay đổi , thấy ngon thì *** .
ví dụ thấy Japan vào 1-0 , rồi F5 xem odds nhiêu , rồi thấy hợp lý thì *** ngay . Còn nếu không thấy odds thì có nghĩa là nó không cho ***.

good luck

theo nguyện vọng dễ nhìn thấy , và để anh em có động lực chiến tiếp , nên mình đưa proof của bác huakhainguyen lên topic .

thanks bác huakhainguyen trước, nếu có gì không vừa lòng thì bác post lên mình biết, mình sẽ gỡ xuống.

Cái trang betdash mới nhìn thấy đẹp nhưng vào chơi thấy rối quá, ko pro= FSB lại ko thân thiện như beticious, cách chơi cũng rối tung mù, chắc để thời gian chơi trang # quá

Mất 20$ vì tennis rồi :(

05-24-12 TEN MONEYLINE: Nikolay Davydenko +190 $2.00
More Sharing Services
05-24-12 TEN MONEYLINE: Thomaz Bellucci +180 $2.00
More Sharing Services
05-24-12 NBA MONEYLINE: Pacers +140 $2.00
More Sharing Services
05-24-12 MLB MONEYLINE: Padres +110 $2.00
More Sharing Services
05-24-12 MLB MONEYLINE: Braves +110 $2.00
More Sharing Services
05-24-12 MLB MONEYLINE: Indians +135 $2.00

ban vao muc tenis nhe.

---------- Post added at 05:11 PM ---------- Previous post was at 03:24 PM ----------

ban vao muc tenis nhe.

Khong biet trang *** nao co tran giao huu Indonesia vs Inter Milan (19h00 toi nay) nhi. De minh *** het tai san vao thang Indo cai

hic vẫn không thấy bạn à. Chỉ thấy 6 cột
Start time Player 1 v Player 2 Player 1 Player 2 More Bets Comments

bạn chụp hình cho a em thấy, a em dễ tìm hiểu. thanks

buổi sáng đẹp trời nào
05-25-12 MLB MONEYLINE: Rockies +150 $2.00
05-25-12 MLB MONEYLINE: Cubs +110 $2.00
05-25-12 MLB MONEYLINE: Royals +120 $2.00

Hiên tai trang bestcafe cua minh dang dung top 11
3h sang ngay mai co tran Barcelona - Athletic Bilbao, cac ban vote cho doi nao the'?, cho minh theo voi. Ðê minh *** het tai san de len top 1 nao.
Neu dung top 1, 2, 3 thi rut tien nhu the nao nhi?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom