Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

Bác chủ thớt cho hỏi trang 1 đủ điểm lấy cash rồi số điểm còn lại nó có rs ko vậy?

@huakhainguyen: hình như đóng phí 1 tháng 1$ có quyền Full asccess dc lấy đủ 200$ đó bác
hình như, nó không reset . Chưa lên con số cash out nên ko rõ, nó không thông báo gì cả.
rất tiếc, vietnam không nằm trong số có quyền lên Full Asccess

betdash đc 1,000,000 point là đc
750 bảng là sao dễ thế
50,000 point đc 25 bảng mà mới đầu nó đã cho 100,000 point rồi
éo hiểu

bác vào đây https://www.betdash.com/pages/guide
rồi chọn Free v Cash
sẽ thấy những prize dành cho free 400k = $0.25 free game credit
nếu bạn nâng cấp $2 thì 400k = $6
$5 thì 400k= $15
...

thấy prize dành cho free thấp quá, mà là game credit chứ không phải $$$$ .
mình thấy trang này không *** all được, nên khó lên quá.

---------- Post added at 07:28 PM ---------- Previous post was at 06:49 PM ----------

nhiều trang *** free nhưng mình thấy good nhất vẫn là
1. beticious (thua là cho tiền lại, giới thiệu cũng được 1 ít để kiếm vốn, 1 ngày mình khoảng 80k point , *** all thẳng tay , sướng, ko lo hết tiền, chỉ 1 tội là payout là reset về 25k)
2. freesportsbet (cũng sướng nhưng có cái hơi lâu, và chơi lên $200 mà rút được có $100, được cái là ko reset, vốn cao thì thu nhập cao)
3. bester (nó với beticious có liên quan đến nhau đó, mà chơi không cho *** all, chơi lâu thì mới được *** nhiều, kiếm ref thì khó vì bắt invite, thua thì không cho lại tiền, ít trận, chỉ được cái là nó cho cash về paypal giống beticious )

các trang còn lại thì đạt đến Rank 1,2,3 hơi khó, mà cash thì không biết về paypal không, thua thì khônng cho lại, bắt invite mới hưởng point,......

còn 1,2 trang server chậm quá, ko chơi được không post lên đây.

hàng NÓNG sắp về tới nơi

Hello,

We’ve completed our investigation and everything is ok. You’ll receive your prize in the next 72 hours.

Thank you.

Best regards,
The Beticious.com team

3 ngày nữa hàng về

chúc mừng nha.
good player.

---------- Post added at 08:15 PM ---------- Previous post was at 08:03 PM ----------

anh em chat trong beticious cẩn thận nha, nên viết tiếng anh đi. Và viết liên quan đến trận đấu.
mới bị block chat .Hicc

nó rút đc rồi. .....

Last edited by a moderator:
hàng NÓNG sắp về tới nơi

Hello,

We’ve completed our investigation and everything is ok. You’ll receive your prize in the next 72 hours.

Thank you.

Best regards,
The Beticious.com team

3 ngày nữa hàng về

cau du 6tr pts r ak? choi bao lau the va username cua c la gi?

đủ từ tuần trc rồi, h nó mới check hàng xong. tuần trước có hàng Lag quá trời ko ai theo, giờ hết rồi =))

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

Kèo ngon đêm nay, Ba Lan -1, win, Over phang mạnh tay

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 09:13 PM ----------

Hàng về ngay trong đêm, bọn này ảo quá =))

ra đi 2tr point bên beticious, qua sang freesportbet
05-22-12 TEN MONEYLINE: A. Keothavong +250 $1.00 $2.50 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 MLB MONEYLINE: Mariners +150 $1.00 $1.50 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 NHL MONEYLINE: Coyotes +110 $1.00 $1.10 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 MLB MONEYLINE: Twins +140 $1.00 $1.40 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 MLB MONEYLINE: Reds +110 $1.00 $1.10 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 MLB MONEYLINE: Royals +160 $1.00 $1.60 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 MLB MONEYLINE: Nationals +140 $1.00 $1.40 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 MLB MONEYLINE: Mets +115 $1.00 $1.15 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 MLB MONEYLINE: Orioles +110 $1.00 $1.10 pending

các bác khá thật, mình tích lũy xong rùi all in rùi đi ra đê lun :))

đủ từ tuần trc rồi, h nó mới check hàng xong. tuần trước có hàng Lag quá trời ko ai theo, giờ hết rồi =))

---------- Post added at 09:13 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

Kèo ngon đêm nay, Ba Lan -1, win, Over phang mạnh tay

---------- Post added at 10:11 PM ---------- Previous post was at 09:13 PM ----------

Hàng về ngay trong đêm, bọn này ảo quá =))

đã có người get prizes rồi, a em chiến nhiệt tình vào thôi.
mà bác này post username lên đi, để a em tiện theo dõi mà *** theo .

Tmod huakhainguyen đã có proof rồi. Nhanh thật. Thế là trong topic có chủ thớt và huakhainguyen là cao thủ *** rồi. Phải học tập theo thôi :D

đã có người get prizes rồi, a em chiến nhiệt tình vào thôi.
mà bác này post username lên đi, để a em tiện theo dõi mà *** theo .

Post trên bác nói lấy pay xong ko rs, xuống dưới lại nói rs thành 25k ...?

Bác kia pro wa lay dc pay rồi, mới thấy nick bác trên FSB, cách *** hơi bị giống thằng Quinn Grof Rank 1 bên ấy :D

À trang FSB trận mình chơi nó báo PUSH là sao nhỉ?

Last edited by a moderator:
bạn kia hỏi là trang *** 2 , trang này ko reset.
còn trang *** 1 là reset

Post trên bác nói lấy pay xong ko rs, xuống dưới lại nói rs thành 25k ...?

Bác kia pro wa lay dc pay rồi, mới thấy nick bác trên FSB, cách *** hơi bị giống thằng Quinn Grof Rank 1 bên ấy :D

À trang FSB trận mình chơi nó báo PUSH là sao nhỉ?

Dạo này chết toàn tennis, lũ gà mờ đánh với nhau ko đảm bảo đc gì :((. Sắp tới Euro rồi. Mà trước hết là giao hữu. Đêm nay phang mạnh Ba Lan nhá. Mà nó xóa kèo chấp rồi

chiến tiếp ngày mới
05-23-12 NBA MONEYLINE: Celtics +120 $2.00 $2.40 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 TEN MONEYLINE: Timea Babos +170 $2.00 $3.40 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 WNBA MONEYLINE: Storm +170 $2.00 $3.40 pending click to add a comment click to forfeit
More Sharing Services
05-22-12 MLB MONEYLINE: Athletics +130 $2.00 $2.60 pending

chơi còn lâu mới có prroof nhỉ..chơi toàn double là chết à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week