Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

Bác chủ thớt nhận đc tiền mấy lần rồi nhỉ.thấy đánh hay phết sao ko chuyển sang *** thật đi

rút mới có một lần à .

đánh hay gì, thua hoài.
Cứ lên 3tr, rồi *** vài trận số tiền lớn là ra đi .

thua 100k point nữa rồi
:binhsua135:

thua 100k point nữa rồi
:binhsua135:

Bạn còn tiền thì vào trang chủ rồi bấm vào mục ranking ấy nó có list của những người nhiều điểm trong đó. xem họ đặt trận nào thì bắt chước họ cho chắc ăn(tìm tầm trang 5 ấy, bọn đó gần 6.5 triệu rồi, nên nó đặt nhiều hơn). Mình hết tiền rồi:D
link:
chúc may mắn!!

chiều này 4 giờ có trận tenich Anabel Medina Garrigues - Jie Zheng em bắt 36k point vào medina garrigues không pik thắng ko ai cho ý kiên
Sáng này đánh trận đá banh phút 80 đánh 5k point vào hòa ăn 5.12 thế mà nó hòa thiệt thế là ăn được 23k point :D ^^

Bạn còn tiền thì vào trang chủ rồi bấm vào mục ranking ấy nó có list của những người nhiều điểm trong đó. xem họ đặt trận nào thì bắt chước họ cho chắc ăn(tìm tầm trang 5 ấy, bọn đó gần 6.5 triệu rồi, nên nó đặt nhiều hơn). Mình hết tiền rồi:D
link:
chúc may mắn!!
dạo này mấy thằng rank 1 2 3 thua đầy ra :))) ai *** trận nalbadian vs albert ramos không tỉ lệ thắng cực cao kèo ngon :binhsua163:

chiều này 4 giờ có trận tenich Anabel Medina Garrigues - Jie Zheng em bắt 36k point vào medina garrigues không pik thắng ko ai cho ý kiên
Sáng này đánh trận đá banh phút 80 đánh 5k point vào hòa ăn 5.12 thế mà nó hòa thiệt thế là ăn được 23k point :D ^^
giống mềnh,
draw phút 89

giống mềnh,
draw phút 89
hehe hên quá lun :D tớ tưởng thua trưa về mở lên lại thắng haha
chiều này 4 giờ có trận tenich Anabel Medina Garrigues - Jie Zheng em bắt 36k point vào medina garrigues không pik thắng ko ai cho ý kiên đi

link:
chúc may mắn!!

thanks vì thông tin bổ ích

Bayern Munich-Chelsea FC Chelsea FC 25.000 pts 3,64
Chơi đê ae e thua 4 ngày liền rồi chưa ăn đc lần nào.
Chưa lần nào lên đc >25k pts :(

hic, kèo từ 1.27 lên 1.61 luôn. Hic
nguy hiểm quá .
thôi ngủ , mai biết kết quả
good night

ăn lên 1t mấy...đặt hết thua lại vãi :binhsua163:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953