Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

hix. hn nay đúng là ngày hên nhất của em . mọi hn cứ trọn mấy trận 94-98% đặt cược thua sạch hn liều đặtc cược trân 0% làm phát từ 25000 lên 60000:->

đúng là năm xui tháng hạn, thua từ BOB thua sang beticious :binhsua136:

sao hôm nay nghe ai cũng rên hết thế.
mình cũng *** all cho thằng barcelona .ra đi luôn hic
yêu lại từ đầu

mấy anh cho em hỏi em đưa link ref cho mấy thằng bạn em đk nhưng nó ko chơi em được tặng tiền thế sau này rút tiền bị gì ko

bác ei, e đăng kí rồi mà đợi mút chỉ k thấy mail xác nhận :-ss
bác xem lại thử xem, mọi người đăng ký bình thường mà, mail đăng ký xem có đúng không .

mấy anh cho em hỏi em đưa link ref cho mấy thằng bạn em đk nhưng nó ko chơi em được tặng tiền thế sau này rút tiền bị gì ko
bình thường không sao hết .chỉ khi nào nó phát hiện ra là acc ảo, chung ip hoặc fake ip thì mới ban nick. Hoặc nó sẽ gửi mail hỏi vì sao, giải thích cho nó khi thấy có dấu hiệu kỳ lạ

Tối nay ngoại hạng Anh vòng cuối nhiều trận quá, không biết các bạn *** trận nào. Mình lúc chiều thua hết mất point rồi :(

bạn chủ thớt cho mình hỏi, nếu lập nhiều nick có bị block hay đến lúc rút tiền nó trở mặt không.

bạn chủ thớt cho mình hỏi, nếu lập nhiều nick có bị block hay đến lúc rút tiền nó trở mặt không.

cứ khác IP là dc mà :D restart modem, xóa cookie trình duyệt rồi reg :)

trang web cho bạn lập nick thoải mái, chơi thoải mái, nhưng lúc bạn đủ point, rồi yêu cầu rút về Paypal thì nó mới bắt đầu kiểm tra , rồi mới ban nick .

cứ khác IP là dc mà :D restart modem, xóa cookie trình duyệt rồi reg :)
lúc request nó mới check . Bác tưởng dễ ăn à

trang web cho bạn lập nick thoải mái, chơi thoải mái, nhưng lúc bạn đủ point, rồi yêu cầu rút về Paypal thì nó mới bắt đầu kiểm tra , rồi mới ban nick .

lúc request nó mới check . Bác tưởng dễ ăn à

ko bít khi nào mới đủ $ để rút chứ.

Trận MC- QUEEN. hồi hộp quá:d..chúc mừng Man City và cổ động viên của MC...Mình *** under 3.5 90 rồi. tưởng ăn, ai ngờ:D.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom