Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

sao tôi chơi thắng mấy trận mà nó ko cộng tiền nơi vào thấy 25000 point họ cho lại là sao, nhà tui 2 máy pc chơi 1acc 2 máy sau này rút có bị gì ko

có phải thắng không, hay là thua . Bác post nick của bác tui vào xem thử .
2 pc nhưng cùng 1 ip cũng không được, tốt nhất chơi 1 nick thôi, muốn chơi thêm nick thì kiếm 3G xài hay gprs trên đt cũng được .:D

Lucie Safarova - Maria Sharapova trận đấu hủy rồi. Đã hoàn lại point

*** trận này
Tomas Berdych 1.20 - Gael Monfils

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

bác này chơi gan thiệt ...gần đủ 6t mà quất hết 5t vào altecomarid thắng 12t vậy là được 100erruo rùi

12tr, nếu chọn prize paypal thi cũng là 50 euro thôi .Nó reset lại về 25k hết .
không phải là 12tr - 6tr còn lại 6tr đâu . Nó xóa hết cho làm lại từ đầu.

Lucie Safarova - Maria Sharapova trận đấu hủy rồi. Đã hoàn lại point

*** trận này
Tomas Berdych 1.20 - Gael Monfils

---------- Post added at 04:20 PM ---------- Previous post was at 04:15 PM ----------

12tr, nếu chọn prize paypal thi cũng là 50 euro thôi .Nó reset lại về 25k hết .
không phải là 12tr - 6tr còn lại 6tr đâu . Nó xóa hết cho làm lại từ đầu.

vãi vậy mà bác kia..ko đặt ít cho đủ 6t5 thôi quất hết ....:binhsua18:

bác này chơi gan thiệt ...gần đủ 6t mà quất hết 5t vào altecomarid thắng 12t vậy là được 100erruo rùi

Máu ghê vậy ta ? mình *** tồi nên không dám máu vậy đâu

vãi vậy mà bác kia..ko đặt ít cho đủ 6t5 thôi quất hết ....:binhsua18:
do mấy bác đó bên nước ngoài, muốn nhận prize giá trị lớn hơn, như là Playstation 3 Slim (160 Gb),...

còn mình ở VN nên chỉ quan tâm đến Prize 50 Euro Paypal :D

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

tụi mình phải cố lên, proof bên việt nam thì ít. nhưng proof nước ngoài thì nhiều lắm
bác xem link này http://www.beticious.com/en/winners/1, cứ 2,3 ngày là có người nhận Prize .
Tên mình ở vị trí thứ 15 đó ngày 27/04/2012

do mấy bác đó bên nước ngoài, muốn nhận prize giá trị lớn hơn, như là Playstation 3 Slim (160 Gb),...

còn mình ở VN nên chỉ quan tâm đến Prize 50 Euro Paypal :D

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

tụi mình phải cố lên, proof bên việt nam thì ít. nhưng proof nước ngoài thì nhiều lắm
bác xem link này http://www.beticious.com/en/winners/1, cứ 2,3 ngày là có người nhận Prize .
Tên mình ở vị trí thứ 15 đó ngày 27/04/2012

Ngon nhỉ ? mình cũng ráng học hỏi kiếm 1 cái mới đc :)

có phải thắng không, hay là thua . Bác post nick của bác tui vào xem thử .
2 pc nhưng cùng 1 ip cũng không được, tốt nhất chơi 1 nick thôi, muốn chơi thêm nick thì kiếm 3G xài hay gprs trên đt cũng được .:D

ko tui chơi 1 acc mà dùng 2 máy a được ko a ních tui là http://www.beticious.com/en/bets/nguyenducgiau đó tui có mấy trận thắng cộng 6000 mấy point mà sáng vào thấy có 25 ngàn point họ cho thui à giúp tui cái còn tui chơi 1acc mà 2 máy được ko a sợ sau này rút tiền bị gì ko

---------- Post added at 05:29 PM ---------- Previous post was at 05:29 PM ----------

ko tui chơi 1 acc mà dùng 2 máy a được ko a ních tui là http://www.beticious.com/en/bets/nguyenducgiau đó tui có mấy trận thắng cộng 6000 mấy point mà sáng vào thấy có 25 ngàn point họ cho thui à giúp tui cái còn tui chơi 1acc mà 2 máy được ko a sợ sau này rút tiền bị gì ko

1 acc, dùng mấy máy cũng được, không vấn đề gì
1ip mà nhiều acc thì mới bị ban nick khi request .

còn thông tin hiện tại của bác tui giải thích như sau:

Available 5.000 pts (số point còn lại của bạn)
In Play 19.500 pts (số point của bạn đang ***)
Total Points 24.500 pts (tổng tât cả số point của bạn )

Sáng ngày mai, beticious sẽ kiểm tra, nick của bạn < 25.000 point. Thì nó sẽ cho bạn lại thành 25.000 point .

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

Nicolas Almagro - David Ferrer 1.16
*** 600.000 point

1 acc, dùng mấy máy cũng được, không vấn đề gì
1ip mà nhiều acc thì mới bị ban nick khi request .

còn thông tin hiện tại của bác tui giải thích như sau:

Available 5.000 pts (số point còn lại của bạn)
In Play 19.500 pts (số point của bạn đang ***)
Total Points 24.500 pts (tổng tât cả số point của bạn )

Sáng ngày mai, beticious sẽ kiểm tra, nick của bạn < 25.000 point. Thì nó sẽ cho bạn lại thành 25.000 point .

---------- Post added at 09:16 PM ---------- Previous post was at 09:11 PM ----------

Nicolas Almagro - David Ferrer 1.16
*** 600.000 point

Davi Fereer cái tên cùi mía sân đất nện...........

So sánh ai đi so sánh Nadal. Ferrer là tay vợt số 2 của TBN đấy, Nadal số 1 dĩ nhiên thua rồi

Vừa reg thử, chơi 1 game tennis ăn 4k point :p
Ăn ít lại hay đó, tham ăn kèo tỷ lệ cao là dễ thua lắm. Mình *** kém nên từ hôm đăng kí chơi tới giờ tỷ lệ thua là 90% :(
Nói chung là kiếm tiền đc từ *** là khó khăn lắm... Dành cho bạn nào kinh nghiệm thôi.

Ăn ít lại hay đó, tham ăn kèo tỷ lệ cao là dễ thua lắm. Mình *** kém nên từ hôm đăng kí chơi tới giờ tỷ lệ thua là 90% :(
Nói chung là kiếm tiền đc từ *** là khó khăn lắm... Dành cho bạn nào kinh nghiệm thôi.

Ơ, mình *** hơn 1 năm rồi mà :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week