Chơi free cho những các bạn ko cần nạp tiền vẫn có tiền

phanthehoa

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Các bạn ko cần nạp tiền vẫn có thể chiến và gianh chiến thắng hàng ngày 25USD. Còn cái 1000k , voi 999 777 USD chắc ko đến lượt mình.

mấy cái giải này phải có pass mới vào được nhé

Bạn nào hảo tâm cho pass test thử

Loay hoay mãi chã tìm được bàn để vào mặc dù biết pass, có bạn nào rãnh chỉ dùm mình cách dò bàn để vào đánh ko ? thank

Nó báo như thế này dò kiểu gì? Dò trên Soft muạc Tour của pokerstar thì chả có...@@

Site:PokerStarsDate & Time:Thursday, August 20, 2015 15:00 GMT / 17:00 CET / 11:00 ESTName/ID:BankrollMob Leaderboard $25 Freeroll (ID: 1281586102)Prize:$25Game:HoldEm NLPassword:2FNY

Read more:http://www.bankrollmob.com/freerolls/20964/25-pokerstars-freeroll##ixzz3jMyjyWlt

Loay hoay mãi chã tìm được bàn để vào mặc dù biết pass, có bạn nào rãnh chỉ dùm mình cách dò bàn để vào đánh ko ? thank

Nó báo như thế này dò kiểu gì? Dò trên Soft muạc Tour của pokerstar thì chả có...@@

Site:PokerStarsDate & Time:Thursday, August 20, 2015 15:00 GMT / 17:00 CET / 11:00 ESTName/ID:BankrollMob Leaderboard $25 Freeroll (ID: 1281586102)Prize:$25Game:HoldEm NLPassword:2FNY

Read more:http://www.bankrollmob.com/freerolls/20964/25-pokerstars-freeroll##ixzz3jMyjyWlt
BẠN CHỌN ĐÚNG NHƯ TRONG HINH NHÉ

oánh giải đó không những được tiền thưởng . Cu 2 tháng trên leaderbo... xếp hạng điểm số để thưởng tiền . top 200 sẽ có vé oánh freedoll 1500$ . Top 30 sẽ chia nhau tiền thưởng 1500$ . Vì vậy anh em ráng tham gia mà kiếm tiền nhé . Mình vừa kiếm được gần 3$ chắc cái top 200 rồi

thế qua 888 mà chơi. mỗi ngày có chục tour 75$ còn có có lý hơn cái tour 25 này. 25$ 800 ng chia nhau =))
Nó không chỉ là tiền 25$ mà là để cày điểm xếp hạng leaderbo.... trên web của nó . Top 200 tham gia giải đấu 1500$ . Top 30 chia nhau tiền thưởng 1500$ . Nghe có thích hơn 888 ko

nhập mã thì chữ cái cần đánh IN HOA .

BẠN CHỌN ĐÚNG NHƯ TRONG HINH NHÉ
đã làm theo bạn nhưng vẫn ko thể tìm thấy phòng. những phòng nhìn thấy tên giống nhưng vào coi ID phòng thì lại k giống với ở site bankroll ghi. thử vào pass cũng ko đúng :oops: bạn chỉ kỹ hơn đc ko
pass nó hiện trước 3 tiếng liền
mà cũng k thấy có ai đăng ký thì phải

Last edited:
đã làm theo bạn nhưng vẫn ko thể tìm thấy phòng. những phòng nhìn thấy tên giống nhưng vào coi ID phòng thì lại k giống với ở site bankroll ghi. thử vào pass cũng ko đúng :oops: bạn chỉ kỹ hơn đc ko
pass nó hiện trước 3 tiếng liền
mà cũng k thấy có ai đăng ký thì phải
pass của bankroll này hiện lên trước có 15 phút trước khi bắt đầu mà bạn, bên fulltilt cũng có giải này nè bạn. Mỗi tối cách 2 h có 1 giải, sáng thì 4 tiếng có 1.

pass của bankroll này hiện lên trước có 15 phút trước khi bắt đầu mà bạn, bên fulltilt cũng có giải này nè bạn. Mỗi tối cách 2 h có 1 giải, sáng thì 4 tiếng có 1.
tại mình ko để ý múi giờ của nó. ok rồi. mình tập chơi muốn chơi ở PS. full tit m chưa nghe bao giờ :oops:

Last edited:
full tilt poker cũng thuộc pokerstars luôn bạn, có phần paỉr 2 account này với nhau đó, ở Full tilt giải này có 500 mem chơi thui.

là sao bạn? phải đăng ký thêm một tài khoản bên full tilt để chơi 2 tài khoản hở bạn?

là sao bạn? phải đăng ký thêm một tài khoản bên full tilt để chơi 2 tài khoản hở bạn?
ở clien pokerstar có chỗ play full tit trong phần cài đặt đó bạn. bấm zô nó lấy thông tin ở PS luôn. chỉ cần đặt pass là chơi đc ngay. tiền có thể dep từ PS sang FT đc. mình vừa thử chơi hôm qua :D có điều giải này của nó cũng có 2-3k mem chứ k phải 500 đâu:rolleyes:

anh em len bankrollmob.com vao leaderbo,... xem xep hang nhé . ten mình có trong BXH top 200 đấy . Đang ráng cày vào top 30 để có tiền .

30 thang top đầu chia nhau tiền thưởng 1500 USD . 200 thằng top đầu tham giải 1500USD miễn phí chỉ có 200 thằng đánh với nhau .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,628
171,660
Latest member
lyducthuan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back