Chơi Forex nên tham gia sàn nào?

minhhung

Senior
Reactions
142
MR
0.009
Mình đang tập tành chơi Forex, nhưng không biết chọn sàn nào uy tín nhờ các bạn tư vấn giúp nên tham gia sàn nào tốt nhất được deposite bằng AP :binhsua07:. Mình xin hậu tạ mỗi bạn reply 1 cái thanks nhé cảm ơn :binhsua78:

marketiva phí rút 7$,, roboforex phỉ rút 15$........ai đầu tư ít chưa gì đã thua tiền phí rút rồi.........

Có mấy sàn bonus đó, thớt tìm reg thử xem sao, thấy có: robo, fbs, marketiva... :D

marketiva phí rút 7$,, roboforex phỉ rút 15$........ai đầu tư ít chưa gì đã thua tiền phí rút rồi.........

robo
nếu
ko nhân bonus thì không mất 15$ phí rút lần đầu.Sàn này cũng uy tín đó

robo
nếu
ko nhân bonus thì không mất 15$ phí rút lần đầu.Sàn này cũng uy tín đó

chính xác :binhsua14:. Các sàn có bn mà k nhận bn trade = tiền deposit rút k bị tính fee nhé ^.^

Chơi sàn animark của niceday cho thấy $ thật..........robo tính cents

Nếu cậu muốn chơi forex dep bằng AP thì mình thấy có Fxopen hoặc LiteForex( không chắc thằng này có còn chấp nhận AP hay không?) còn Fxopen hiện tại là uy tín lắm rồi :D bảo mật và công tác verify của thằng này ít lằng nhằng hơn Liteforex nhiều mặc dù nó không được thằng nào bảo trợ hết ah!. Cơ bản chọn sàn là một chuyện còn bản lĩnh cậu có để đánh có profit và rút tiền về lại là một việc khác nữa.
P/S: Các cậu nói sàn Robo tính phí rút về 15$ hả? Cái đó là do giao dịch chưa đủ nhiều thôi. Mình giao dịch tài sàn này rất nhiêu và đạt đến một số lot nào khoảng tầm 750 lot chi ah mình cũng không chắc lắm hay toàn bộ khối lượng giao dịch trên 100 hay 300$ gì đó :D. Nhưng mà nói chung khi đạt được điều kiện đó rồi thì các cậu không bị tốn mức phí nào khi rút tiền cả :D

Sàn giao dịch forex ưu tín

Mình đang tập tành chơi Forex, nhưng không biết chọn sàn nào uy tín nhờ các bạn tư vấn giúp nên tham gia sàn nào tốt nhất được deposite bằng AP :binhsua07:. Mình xin hậu tạ mỗi bạn reply 1 cái thanks nhé cảm ơn :binhsua78:

CHÀO EM
ANH BÊN SÀN FOREX HỮU HOÀNH SÀI GÒN
EM MUỐN GIAO DỊCH DEMO HAY GIAO DỊCH TÀI KHOẢN THẬT THÌ PM: Y!M: Vuong.forex HOẶC GỌI TRỰC TIẾP ANH NHÉ: 0945 476 080 (MR VƯƠNG)

Nếu cậu muốn chơi forex dep bằng AP thì mình thấy có Fxopen hoặc LiteForex( không chắc thằng này có còn chấp nhận AP hay không?) còn Fxopen hiện tại là uy tín lắm rồi :D bảo mật và công tác verify của thằng này ít lằng nhằng hơn Liteforex nhiều mặc dù nó không được thằng nào bảo trợ hết ah!. Cơ bản chọn sàn là một chuyện còn bản lĩnh cậu có để đánh có profit và rút tiền về lại là một việc khác nữa.
P/S: Các cậu nói sàn Robo tính phí rút về 15$ hả? Cái đó là do giao dịch chưa đủ nhiều thôi. Mình giao dịch tài sàn này rất nhiêu và đạt đến một số lot nào khoảng tầm 750 lot chi ah mình cũng không chắc lắm hay toàn bộ khối lượng giao dịch trên 100 hay 300$ gì đó :D. Nhưng mà nói chung khi đạt được điều kiện đó rồi thì các cậu không bị tốn mức phí nào khi rút tiền cả :D

Giờ có nhiều broker lớn không tốn phí gửi hoặc rút tiền luôn. AlertPay thì thấy cũng ít sàn hỗ trợ.

:binhsua166: hiện mình đang trade ở sàn Pepperstone của Úc, nạp bằng visa debit của VCB, phí thì cứ $2 thì mất $0.04, mặc dù nó ghi min $200, nhưng mình nạp $5 vào vẫn dc. hoặc sàn IBFX của Úc cũng trade dc với số tiền $5. Hai sàn này đều là Non-dealing desk.

:binhsua166: hiện mình đang trade ở sàn Pepperstone của Úc, nạp bằng visa debit của VCB, phí thì cứ $2 thì mất $0.04, mặc dù nó ghi min $200, nhưng mình nạp $5 vào vẫn dc. hoặc sàn IBFX của Úc cũng trade dc với số tiền $5. Hai sàn này đều là Non-dealing desk.

IBFX thì ngon mà veri nó hay làm khó lắm . Phải CMND công chứng 2 mặt thì mới đc :D .

Hầu hết các sàn đều nhân dịp năm mới khuyến mãi (bonus), nhưng nên đọc kỹ điều kiện và quy định về bonus đó.

Mình xin giới thiệu sàn hotforex, bonus 100% 2013, rút tiền và gửi tiền đều không tốn phí, không requote lệnh, spread cực thấp ở các cặp tiền chính như EUR/USD. Hỗ trợ nhiều kiểu rút tiền như Moneybooker, Visa, Neteller, LR,.... Min dep là 5$ (micro-account).

cái này thì hên xui thôi !! ko cái nào dễ ăn cả :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,758
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom