• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Chơi FLAPPY BIRD kiếm BITCOIN đơn giản

SethSandaru

Banned
Reactions
190
MR
0.001
Google Plus
Follow me on Google Plus
Bonjour,
Thấy app này kiếm bitcoin khá đơn giản, chơi dễ, pay rất nhanh.
App Android, tên là "Bitcoin Flapper", link đây: [ Google Store ]
(Chưa test BS, lúc tải nó có đòi device ID, các bạn chọn BS phù hợp mà chiến nhé)
*Hướng dẫn chơi:
+ Giao diện trò chơi

+ Để chơi kiếm liền bitcoin, các bạn vào Tournament, server sẽ tự động tìm thêm 3 người và cho bạn vào 1 phòng, sau đó bắt đầu chơi, ai nhiều điểm nhất sẽ nhận nhiều satoshi nhất
1st: 60 satoshi
2nd: 15 satoshi
3rd: 5 satoshi
+ Practice mode, chế độ luyện tập, chơi ko kiếm dc gì, dc cái tốn thời gian
+ Head to head mode, chưa test
+ Minpay: 16000 satoshi
*Proof nóng hổi còn pending confirm(instantly):

Withdraw 9/12/2014:

https://blockchain.info/tx/8b74ae004be399e9d70e9d9da421cf284c7e7eb6fa3cd8592eb04934ea3fa9d1
(ko hiểu sao mất hết 5k satoshi, chắc fee >.<)
#Note:
+ Mình chơi chưa tới 1 tiếng(chắc chưa tới 30p luôn) dc 16k satoshi ;)
+ Các bạn chơi kiếm trong khoảng 8~14 điểm rồi để chim die chơi màn khác, tỉ lệ ăn 1st 89%
+ Đừng có chơi nhiều điểm quá, có chơi 100 điểm thì 1st cũng chỉ có 60 satoshi ;)
+ Tập trung chơi là thấy bitcoin nó lên nhanh vèo vèo:rolleyes:
+ Like topic ủng hộ ;)

Last edited:
pro BS nào vào làm cái tut luôn với :cool:

NÓ ăn ads rùi chia cho mình hết wed rùi tới mobile cơ à tíh làm ngyen hà dong thu 2 sao :D

admin app này bên TBN theo lời hắn thì lập ra chơi thôi, non-profit vì game cũng chả thấy ads

admin app này bên TBN theo lời hắn thì lập ra chơi thôi, non-profit vì game cũng chả thấy ads
Je ne sais pas :(

Bác nào là benamxinh ở đà nẵng thế :D

pro BS nào vào làm cái tut luôn với :cool:
tut gì cái này, chơi cỡ 20 điểm 1 ván thì cơ hội nhận 600 sat cao , còn lại hên xui, có bữa mình chơi 1 ván, thằng đứng thứ 4 được 30 điểm :p quá nhọ cho nó

Bonjour,
Thấy app này kiếm bitcoin khá đơn giản, chơi dễ, pay rất nhanh.
App Android, tên là "Bitcoin Flapper", link đây: [ Google Store ]
(Chưa test BS, lúc tải nó có đòi device ID, các bạn chọn BS phù hợp mà chiến nhé)
*Hướng dẫn chơi:
+ Giao diện trò chơi

+ Để chơi kiếm liền bitcoin, các bạn vào Tournament, server sẽ tự động tìm thêm 3 người và cho bạn vào 1 phòng, sau đó bắt đầu chơi, ai nhiều điểm nhất sẽ nhận nhiều satoshi nhất
1st: 60 satoshi
2nd: 15 satoshi
3rd: 5 satoshi
+ Practice mode, chế độ luyện tập, chơi ko kiếm dc gì, dc cái tốn thời gian
+ Head to head mode, chưa test
+ Minpay: 16000 satoshi
*Proof nóng hổi còn pending confirm(instantly):

https://blockchain.info/tx/8b74ae004be399e9d70e9d9da421cf284c7e7eb6fa3cd8592eb04934ea3fa9d1
(ko hiểu sao mất hết 5k satoshi, chắc fee >.<)
#Note:
+ Mình chơi chưa tới 1 tiếng(chắc chưa tới 30p luôn) dc 16k satoshi ;)
+ Các bạn chơi kiếm trong khoảng 8~14 điểm rồi để chim die chơi màn khác, tỉ lệ ăn 1st 89%
+ Đừng có chơi nhiều điểm quá, có chơi 100 điểm thì 1st cũng chỉ có 60 satoshi ;)
+ Tập trung chơi là thấy bitcoin nó lên nhanh vèo vèo:rolleyes:
+ Like topic ủng hộ ;)
Bác nói thật hay chém thế :D 30p = 16k shatoshi => 1s = 9 shatoshi :D Nhưng like Bác vì tinh thần chia sẻ :D

Bác nói thật hay chém thế :D 30p = 16k shatoshi => 1s = 9 shatoshi :D Nhưng like Bác vì tinh thần chia sẻ :D
Mình ngồi chơi có chút xíu thôi mà, chắc hơn 30p tại trưa 1 ít, tối 1 ít :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

hihi vừa giải trí, vừa kiếm bitcoin

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,017
Latest member
betvnd88org
Back
Top Bottom