chơi cpm thì cần đầu tư bao nhiêu

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Follow me on Facebook
Nếu chiến CPM thật thì chả có gì để dạy vì nó thuộc về mảng Web design, cái này thì ra ngoài học không thiếu trung tâm dạy, rồi làm web, nghĩ nội dung, ...

Còn về cheat CPM thì dẹp đi thớt, tết không có tiền ăn tết mà lại còn lỗ đấy qua tết tính :((( đang lỗ sặc máu định xuân này con không về nè :(
vãi thế em thì đang tính chơi để lấy tiền về quê an tết cũng đã thấm thoát 10 năm con ko về rồi:(

wizards

Hero
Verified
Reactions
530
MR
0.033
Để m nói thêm cho c câu này nhé.
Cậu đầu tư 10 con vps.ví dụ mất 10$.
mà chạy cả tháng thu về có 6$.
c thấy tốn kém k?
Còn host.domain.web nữa mà.ssh die nhanh chứ có live suốt đâu.
toàn theo thời gian thôi c ạ.
Off c chỉ cần bỏ tiền ra.mua vip72.mua tool.Ai trả nhận c mà c bảo k nhận.C mua tool 6m.ngta cũng sup cho c nhiệt tình rồi
đầy top thuê người có tool 6m.Dậy kỹ lắm mà :p
M nói vậy để c nghiên cứu kỹ thôi :D
Pro CPM là đây, pm xin làm đệ nha thớt
không tốn kém đâu chơi đi rồi biết :p:p:p
Pro chăn Gà đây :D, PM học hỏi nha thớt :D
CPM nát rồi cậu, qua tết hẵn chơi nha :))
Đỉnh cao của CPM là đây, PM học hỏi nha thớt :D

minhthu22

Verified
Reactions
425
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình cũng làm MMO 1 time kha khá rồi, giờ này vốn cũng có, đã tự nghiên cứu CPM gần 2 tháng nay, đã chuẩn bị vài cái domain, đang xem cách chạy tool và VPS ntn, chưa hiểu cái SSH là cái gì luôn, nhưng dự là 2 3 hôm nữa vẫn cứ mua mấy cái VPS mà chiến, chả cần biết được hay mất, vì vốn bỏ ra cũng chưa nhiều, có chỗ khác gối đầu...
Chia sẻ cho bạn ít kinh nghiệm là chả có cái ông thầy nào bằng cái ông thầy google cả, cứ lên đấy cái gì cũng có lời giải hết, chỉ là bạn ko chịu mầy mò thôi.. Mình làm PTC đc 2 năm hơn và chuẩn bị làm thêm CPM mà gần như chưa hỏi ai cái gì về cách làm bao giờ... Cứ bắt tay vào làm luôn, mắc đến đâu lên gặp thầy google hỏi tiếp, cùng lắm lúc đó mới người này người kia 1 2 câu, như vậy thường người ta trả lời rất nhiệt tình, mình làm rồi, xác định đã đầu tư và chiến người ta mới giúp, chứ chưa biết gì , chưa làm gì mà cái gì cũng hỏi, đảm bảo chả ai giúp bạn cả, kể cả dạy, vì Pro thì time họ dạy bạn họ tự cày quốc đc nhiều hơn nhiều....
Nên là đầu tiên mình nghĩ bạn lên google tìm cách làm 1 cái website rẻ nhất có thể nhé, điều kiện căn bản để chiến CPM....
Chúc bạn may mắn và thành công trên cái con đường nhiều vực thẳm này....

Reactions
170
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Nếu chiến CPM thật thì chả có gì để dạy vì nó thuộc về mảng Web design, cái này thì ra ngoài học không thiếu trung tâm dạy, rồi làm web, nghĩ nội dung, ...

Còn về cheat CPM thì dẹp đi thớt, tết không có tiền ăn tết mà lại còn lỗ đấy qua tết tính :((( đang lỗ sặc máu định xuân này con không về nè :(
2vps thu

0.5$

inbox mình sđt.2 hôm nay bận quá ko online được.mà mình nói trước chịu đầu tư tí mới có kết quả chứ đừng tính tới đó nào thì kiếm cho em ít ssh,vps là ko đc đâu nhé
có gì mai em gủi cho bác ko ghiểu sao giờ em check sdt *0# mà ko ra:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,438
176,961
Latest member
adxxx

Most viewed of week

Most viewed of week

Back