chơi cpm thì cần đầu tư bao nhiêu

kekeke

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Follow me on Facebook
các bác cho em hỏi em đang tính chiến cpm mà chưa biết lần thế nào
giờ em tính kiếm thầy dạy không biêt` phí học cpm hết bao nhiêu nhỉ. và học trong bao lâu thì em có thể làm được ( em thuộc người bình thường ko thông minh mà cũng ko phải chậm hiểu)
và tiền đầu tư tất cả các tools nữa là bao nhiêu
hiện em đang ở hồ chí minh:D bác nào nhận đệ thì inbox em với ( em có trả phí tiền học đàng hoàng)thanks all các bác

bayvuvu

Hero
Solutions
1
Reactions
670
MR
3.213
Chat with me via Skype
cpm k phải như off đâu mà sau bao lâu thì làm đc c.
Quan trọng là Nét có paid hay k.còn cpm phải có bí quyết riêng.Lên tìm sư phụ khó lắm.
C muốn thì
C cứ mua tạm ít ssh.1 con vps.rồi tool.cách setting.làm cái web.biết qua về web.
rồiv chiến thử thôi.
Còn muốn học thì khuyên c sang off.
Chịu khó thì kiểm cả nải.
Còn m thấy cpm chỉ hơi nhàn nhàn.mà nhàn thì k giàu như off đc.Còn pro ngta khác c ạ

cpm k phải như off đâu mà sau bao lâu thì làm đc c.
Quan trọng là Nét có paid hay k.còn cpm phải có bí quyết riêng.Lên tìm sư phụ khó lắm.
C muốn thì
C cứ mua tạm ít ssh.1 con vps.rồi tool.cách setting.làm cái web.biết qua về web.
rồiv chiến thử thôi.
Còn muốn học thì khuyên c sang off.
Chịu khó thì kiểm cả nải.
Còn m thấy cpm chỉ hơi nhàn nhàn.mà nhàn thì k giàu như off đc.Còn pro ngta khác c ạ
offer giờ ko ai dạy cả bác ạ em cũng muốn học lắm em sẵn sàng trả phí nếu bác dạy thì nhận em với
tool thì free. có mua hoặc tự scan ssh + mua vps vậy là kiếm dc tiền
nói vậy chơi cpm cũng ko tốn kém lắm bác nhỉ

offer giờ ko ai dạy cả bác ạ em cũng muốn học lắm em sẵn sàng trả phí nếu bác dạy thì nhận em với

nói vậy chơi cpm cũng ko tốn kém lắm bác nhỉ
Để m nói thêm cho c câu này nhé.
Cậu đầu tư 10 con vps.ví dụ mất 10$.
mà chạy cả tháng thu về có 6$.
c thấy tốn kém k?
Còn host.domain.web nữa mà.ssh die nhanh chứ có live suốt đâu.
toàn theo thời gian thôi c ạ.
Off c chỉ cần bỏ tiền ra.mua vip72.mua tool.Ai trả nhận c mà c bảo k nhận.C mua tool 6m.ngta cũng sup cho c nhiệt tình rồi
đầy top thuê người có tool 6m.Dậy kỹ lắm mà :-p
M nói vậy để c nghiên cứu kỹ thôi :D

Để m nói thêm cho c câu này nhé.
Cậu đầu tư 10 con vps.ví dụ mất 10$.
mà chạy cả tháng thu về có 6$.
c thấy tốn kém k?
Còn host.domain.web nữa mà.ssh die nhanh chứ có live suốt đâu.
toàn theo thời gian thôi c ạ.
Off c chỉ cần bỏ tiền ra.mua vip72.mua tool.Ai trả nhận c mà c bảo k nhận.C mua tool 6m.ngta cũng sup cho c nhiệt tình rồi
đầy top thuê người có tool 6m.Dậy kỹ lắm mà :p
M nói vậy để c nghiên cứu kỹ thôi :D
hix tool ios hả bác em ko có ipad hay iphone em tính học android trước rồi làm được có tiền thì em học ió sau. cơ mà offer android với ios cái nào học dễ hơn bác
không tốn kém đâu chơi đi rồi biết :p:p:p
hix vậy là sao em có thể đầu tư tiền được nhưng mà em sợ ko biết chơi thôi:(

mrchop91

Banned
Reactions
10
MR
0.000
hix tool ios hả bác em ko có ipad hay iphone em tính học android trước rồi làm được có tiền thì em học ió sau. cơ mà offer android với ios cái nào học dễ hơn bác

hix vậy là sao em có thể đầu tư tiền được nhưng mà em sợ ko biết chơi thôi:(
tùy thuộc vào muốn chơi nhiều hay ít.chiến thì pm mình.cũng nhàn nhàn đầu tư tầm 10 con vps.tool có rồi nhé.ssh + domain,host thì mình order cho đủ để làm.sắp nghỉ mmo rồi đây.:D

tùy thuộc vào muốn chơi nhiều hay ít.chiến thì pm mình.cũng nhàn nhàn đầu tư tầm 10 con vps.tool có rồi nhé.ssh + domain,host thì mình order cho đủ để làm.sắp nghỉ mmo rồi đây.:D
truyền nghề đi rùi nghỉ bác, đang muốn kiếm hợp sữa cho con.
Sky: kieplamthue2701, gmail: [email protected]
thanks

thucdinh94

Hero
Verified
Reactions
312
MR
0.011
Chat with me via Skype
Nếu chiến CPM thật thì chả có gì để dạy vì nó thuộc về mảng Web design, cái này thì ra ngoài học không thiếu trung tâm dạy, rồi làm web, nghĩ nội dung, ...

Còn về cheat CPM thì dẹp đi thớt, tết không có tiền ăn tết mà lại còn lỗ đấy qua tết tính :((( đang lỗ sặc máu định xuân này con không về nè :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,438
176,961
Latest member
adxxx

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom