• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

cho mình hỏi về tạo lại 1 tài khoản PP mới + làm thẻ vía ACB

cimachao

Junior
Reactions
4
MR
0.032
mình đã tạo 1 acc PP cách đây ~ 4thang

về thông tin TK đó thì mình điền đúng dịa chỉ nhà, ngày tháng năm sinh.

còn tên thì bị lộn ngựoc. bây giờ acc pp đó bị limit luôn, mình cung chỉ có vài $ trong đó. acc pp này mình cũng chưa có giao dịch dc lần nào.

- giờ mình muốn làm 1 cái acc pp khác
nhưng ghi lại dùng tên mình, và c dc nhà, ngay thang nam sinh (giồng cái acc pp cũ)
vậy có dc ko mấy bạn
- giờ tạo pp có khó hơn truoc nhiều ko, vì cia 1 acc kia của mình bị limit, nó dòi vẻify visa, address ID, .... gi tùm lum hêt.
cai visa thì mình làm vcbank nen ko add dc. còn mầy cái kia mình gủi hình scan cho nó rồi mà nó cứ wait resolt.... lâu rồi ~ 2th mà van ..resolt

giờ mình bỏ cái đò lun, ko log vào nữa, lâp cai pp khac, và làm visa add vo lúc tạo lun có bị limit nua ko vay.

- visa acb lam bao lau vay, minh chua có tk ngan hang acb nha
cám ơn all

mình đã tạo 1 acc PP cách đây ~ 4thang

về thông tin TK đó thì mình điền đúng dịa chỉ nhà, ngày tháng năm sinh.

còn tên thì bị lộn ngựoc. bây giờ acc pp đó bị limit luôn, mình cung chỉ có vài $ trong đó. acc pp này mình cũng chưa có giao dịch dc lần nào.

- giờ mình muốn làm 1 cái acc pp khác
nhưng ghi lại dùng tên mình, và c dc nhà, ngay thang nam sinh (giồng cái acc pp cũ)
vậy có dc ko mấy bạn
- giờ tạo pp có khó hơn truoc nhiều ko, vì cia 1 acc kia của mình bị limit, nó dòi vẻify visa, address ID, .... gi tùm lum hêt.
cai visa thì mình làm vcbank nen ko add dc. còn mầy cái kia mình gủi hình scan cho nó rồi mà nó cứ wait resolt.... lâu rồi ~ 2th mà van ..resolt

giờ mình bỏ cái đò lun, ko log vào nữa, lâp cai pp khac, và làm visa add vo lúc tạo lun có bị limit nua ko vay.

- visa acb lam bao lau vay, minh chua có tk ngan hang acb nha
cám ơn all

Chào bạn! bạn hoàn toàn có thể làm 1 acc paypal mới với Họ Tên và địa chỉ như cũ! có điều bạn nên đọc kỹ hướng dẫn đăng ký PP để sau nay nếu có rút tiền về ngân hàng việt nam không bị đảo ngược tên!
* Làm 1 cái thẻ Visa của ACB thời gian mất khoảng 1 tuần là xong bạn ạ! Khi đăng ký làm thẻ Visa ACB bạn nên làm cái thẻ visa prepaid dùng để veried rất nhánh chóng! Và bạn có thể đăng ký trực tuyến tại địa chỉ =>>> http://www.acbcard.com.vn/index.php?option=com_wrapper&view=wrapper&Itemid=15
chúc bạn thành công!

Chào bạn! bạn hoàn toàn có thể làm 1 acc paypal mới với Họ Tên và địa chỉ như cũ! có điều bạn nên đọc kỹ hướng dẫn đăng ký PP để sau nay nếu có rút tiền về ngân hàng việt nam không bị đảo ngược tên!
* Làm 1 cái thẻ Visa của ACB thời gian mất khoảng 1 tuần là xong bạn ạ! Khi đăng ký làm thẻ Visa ACB bạn nên làm cái thẻ visa prepaid dùng để veried rất nhánh chóng! Và bạn có thể đăng ký trực tuyến tại địa chỉ =>>> http://www.acbcard.com.vn/index.php?option=com_wrapper&view=wrapper&Itemid=15
chúc bạn thành công!
chào bác mod
hình như thẻ visa làm mất 10 phút chứ k phải 1 tuần :D
bữa làm 10 phút sau nhận thẻ luôn :)
chủ thớt nhớ làm xong cái thẻ visa prepaid thì nạp luôn 50k mà veri nhé

chào bác mod
hình như thẻ visa làm mất 10 phút chứ k phải 1 tuần :D
bữa làm 10 phút sau nhận thẻ luôn :)
chủ thớt nhớ làm xong cái thẻ visa prepaid thì nạp luôn 50k mà veri nhé

Làm ở đâu mà 10 phút được luôn thế em? ko có đâu! ACB trụ sở chính là trong sài gòn! tất cả các thẻ đăng đều được làm ở đó rồi mới chuyển đến các chi nhánh của ACB!

chi nhánh mới mở 1-2 năm ở vinh,nghệ an thôi
thẻ của nó k phải thẻ dập, mà thẻ có sẵn, khi khách hàng làm thẻ nó in lên thẻ có sẵn là đc
nhận thẻ ngay,mới làm tuần trước mà :)

Chính xác đó nó chỉ cần in thêm vào thẻ la được thôi. E mới làm hồi tháng trước chỉ mất 30p thôi hi. Làm thẻ của ACB

tào lao quá các bác
chủ theard tớ hướng dẫn này
1. vào TK PP cũ click vào mục profile rồi tìm đến dòng close account chú ý là click vào ấy nhé, chứ ko phải là chỉ vào thấy nó xổ ra vài dòng là tìm lòi mắt ở đấy đâu =))
2. Làm thẻ thì càm theo 300K nhé, tùy loại có loại làm mất 200k còn 100k mình nạp vào để verify PP,AP hì, các loại thẻ có thể chơi được mà mình đã chơi, ACB ( ngân hàng á châu ), Techconbank, Exinbank
làm thẻ xong đợi 1 tuần để nó kích hoạt giao dịch online cho đã nhé

Đào mộ chút....Các pro cho mình hỏi là bây giờ mình muốn làm 1 cái thẻ visa của ACB để veri paypaid và sau này có thể wirth được tiền về nó luôn thì nên lập loại thẻ nào Của ACB ạ :)

Đào mộ chút....Các pro cho mình hỏi là bây giờ mình muốn làm 1 cái thẻ visa của ACB để veri paypaid và sau này có thể wirth được tiền về nó luôn thì nên lập loại thẻ nào Của ACB ạ :)

Trả lời cho bạn luôn, visa prepaid or master card
2 loại này ACB đăng ký free, có thẻ liền, xài như nhau, with bank ok (đã test)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,032
171,081
Latest member
vicoappcom

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom