Cho mình hỏi về lập và verify tài khoản Paypal!

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Insuree Balance
0
Em mới bước chân vào kiếm tiền online được không lâu nên còn hơi gà,nhờ các bác giúp đỡ việc này.
Tình hình là em đang cần chuyển tiền về acc paypal mà chưa có acc vefiry nên muốn hỏi các bác 1 số vấn đề về PP.Mong các cao thủ pp giúp đỡ em thanks nhiệt tình ợ:
1.Về lập tk pp.Cách đây 1 tháng e có lập 1 tkhoan pp và định vefiry bằng VCB nhưng sau đó nhập số thẻ thì được nhưng chưa vefiry được vì lỗi gì đó.Rồi sau đó e cũng ko động chạm gì đến cái acc pp đó nữa.Bây giờ e muốn lập 1 acc pp khác cũng tên em và cũng ở mạng nhà em nhưng vefiry bằng thẻ visa ACB của em thì có vấn đề gì không các bác?

2.Theo em đọc thì hình như tk đã vefiry thì đỡ bị limit hơn ah các bác.Em không sử dụng acc phụ hay gì cả,em chỉ dùng acc này để nhận tiền từ site em làm mmo thôi thì chắc không vấn đề gì ợ?

3.Khi lập tk thì chọn Person Hay Premium thế các bác? Và quan trọng là cái chỗ First name middle name cả Last name nhập gì nếu tên em là Nguyễn Văn A thì nhập như nào ạ?
Vì có bài hướng dẫn thì không nhập Middle có bài thì lại nhập cả 3 cái.Bác nào biết chuẩn xác thì chỉ giúp em với ạ!

4.Khi chuyển tiền từ PP về ACB thì phí chuyển là bao nhiêu và tỉ giá qui đổi USD như ngân hàng niêm yết hay thế nào ạ? Tại em thấy mấy bác bán pp giá có 17.5 :(.Nếu em chuyển 100$ từ PP về ACB thì em nhận được bnhieu xèng ạ.Bác nào biết rõ chỉ em với.

5.Mai em mới lập tk ACB :D.Các bác cho em hỏi là nên lập tk Visa Debit ạ?

Hi.Tạm thời 5 câu hỏi.Các bác cao thủ vào giúp em với ạ.Trong quá trình làm phát sinh gì em lại hỏi tiếp ạ.Thanks các bác nhiều!

Last edited by a moderator:
Premium
First name nguyen van
middle name ko cần
Last name A
nguyen van A khi hiện lên paypal
phi 3% khi rút về
visa hay mastercard đều ok

Premium
First name nguyen van
middle name ko cần
Last name A
phi 3% khi rút về
Phí rút 1 lần là 3% hay rút 100$ là 3% hả bạn.Ví dụ rút 500$ thì cũng chỉ mất 3$ thôi ợ.:D.Thanks bạn nhé!

Với cả sao bạn này với topic bên này lại nói chỗ name phải điền như này:
cái này là có phải mới đâu bác
Last name là Phung
first name la tien
middle name la Nhut
Hix.chả biết sao là đúng nữa.:(

Premium
First name nguyen van
middle name ko cần
Last name A
phi 3% khi rút về

phải như vầy này,

first name : nho
middle name : quy
Last name : thang

khi add thẻ, add bank thì tên sẽ là => thang quy nho

làm sai thì tiền ko về.

và ACB thì chỉ có cái prepaid . số trên thẻ là số tài khoản luôn,

nhắc lại: khi verify xong thì đợi vài ngày rồi remove thẻ ra, withdraw về xong thì remove bank ra

Mình thường bỏ trống ô middle name cho dễ điền :D
Điền tên:
First: A
Last name: Nguyen Van :D

Lúc login vào PP xuất hiện : A Nguyen Van la đúng

phải như vầy này,

first name : nho
middle name : quy
Last name : thang

khi add thẻ, add bank thì tên sẽ là => thang quy nho

làm sai thì tiền ko về.

và ACB thì chỉ có cái prepaid . số trên thẻ là số tài khoản luôn,

nhắc lại: khi verify xong thì đợi vài ngày rồi remove thẻ ra, withdraw về xong thì remove bank ra

Mình thường bỏ trống ô middle name cho dễ điền :D
Điền tên:
First: A
Last name: Nguyen Van :D

Lúc login vào PP xuất hiện : A Nguyen Van la đúng
2 bạn đã khác nhau rồi.Khác cả bạn ở trên nữa.Hix.Thế này thì biết được nào mà lần.Cả 2 bạn đều chuyển tiền về bank được ah.Thế này thì chắc cách nào cũng ok thôi.:).

Với cả "khi verify xong thì đợi vài ngày rồi remove thẻ ra, withdraw về xong thì remove bank ra" là như nào nhỉ.Mình không hiểu lắm.:).Remove tài khoản trong pp đi ah hay là sao.:D.
Mà đọc trên ppvietnam thấy nta nói vefiry bằng Visa debit dễ hơn vì nó liên kết với tkhoan ngân hàng nữa còn prepaid chỉ có tk thẻ thôi.
Nhiều luồng thông tin quá.

2 bạn đã khác nhau rồi.Khác cả bạn ở trên nữa.Hix.Thế này thì biết được nào mà lần.Cả 2 bạn đều chuyển tiền về bank được ah.Thế này thì chắc cách nào cũng ok thôi.:).

Với cả "khi verify xong thì đợi vài ngày rồi remove thẻ ra, withdraw về xong thì remove bank ra" là như nào nhỉ.Mình không hiểu lắm.:).Remove tài khoản trong pp đi ah hay là sao.:D.
Mà đọc trên ppvietnam thấy nta nói vefiry bằng Visa debit dễ hơn vì nó liên kết với tkhoan ngân hàng nữa còn prepaid chỉ có tk thẻ thôi.
Nhiều luồng thông tin quá.

ko biết tên ngược với cách mình làm như thế đúng ko, nhưng mìnhwith về 1 tuần 2 lần, :D

remove thẻ, bank ra là vì, lỡ có bị hack tài khoản pp(mail paypal) thì coi như nó luộc luôn cái thẻ, trong có bao nhiêu tiền nó đi buy đồ hết, và khi limit thì ko remove thẻ, bank ra dc,

ko biết tên ngược với cách mình làm như thế đúng ko, nhưng mìnhwith về 1 tuần 2 lần, :D

remove thẻ, bank ra là vì, lỡ có bị hack tài khoản pp(mail paypal) thì coi như nó luộc luôn cái thẻ, trong có bao nhiêu tiền nó đi buy đồ hết, và khi limit thì ko remove thẻ, bank ra dc,
Vậy cho e hỏi khi remote thẻ và bank ra thi pp lai là Unveri phải k nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom