cho mình hỏi về ATM

18 thì có CM rồi mà! Làm ngân hàng nào cũng đc cả! Mà VCB sử dụng ebanking miễn phí còn DAB phải đóng phí hàng tháng đó!

VCB vẫn tốn phí hàng tháng mà Bác, chỉ có chuyển khoản cùng hệ thống miễn phí thôi, đông á cũng miễn phí nhưng 2 TK phải mở cùng 1 tĩnh thành.

mình chưa đủ 18t cậu ơi.nên mới đang lo nek :binhsua36:

Ra thử xem rồi biết liền mà, hi :binhsua83:

Ko được :| Tin hay ko thì tùy :| Đã từng đi cả chục ngân hàng mà chỉ có mỗi Viettin, Maritime, Agi cho dưới 18t làm ATM thôi :| Còn VCB, DAB, ACB,.... bắt buộc phải trên 18t.
@all: Mấy bác trên cứ phán như thánh, ko biết thì đừng có mà tư vấn bậy bạ :|

bổ thêm : tcb dưới 18 tuổi chỉ cần cmnd ,
P/s vcb dưới 18 tuổi không chấp nhận , nâu rồi mình đi làm thẻ vcb vào nó vứt cho cái giấy khai đầy đủ thông tin như tội phạm xong xuôi đâu đó rồi kí rồi , gọi nó xong rồi anh ơi , nó chốt mày chưa đủ tuổi nên không thể làm được ,mình đứng dậy lém thẳng tờ giấy vào mặt nó rồi về , thế *** nói tao sớm mất công tao điền :lolz

bổ thêm : tcb dưới 18 tuổi chỉ cần cmnd ,
P/s vcb dưới 18 tuổi không chấp nhận , nâu rồi mình đi làm thẻ vcb vào nó vứt cho cái giấy khai đầy đủ thông tin như tội phạm xong xuôi đâu đó rồi kí rồi , gọi nó xong rồi anh ơi , nó chốt mày chưa đủ tuổi nên không thể làm được ,mình đứng dậy lém thẳng tờ giấy vào mặt nó rồi về , thế *** nói tao sớm mất công tao điền :lolz
Giống ý chang mình =)) Nhưng mà lịch sự hơn, chửi đúng 1 từ rồi out =))
TCB chưa thử :D để mai đi thử coi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week