Cho mình hỏi, paypal không login được

ducvt

Junior
Reactions
8
MR
0.031
Paypal mình bị tình trạng như này:
We're sorry, but we're having trouble logging you in. Please try again.
pass chắc chắn đúng và mình thử forgot pass cũng bị ra trang báo lỗi, xin hỏi có bạn nào bị vậy ko và giải quyết thế nào ạ :(
thanks all!

Mình đăng nhập bình thường, coi cậu có vào nhầm trang fake ko?

nếu báo như vậy thì tk đã bị locked rồi , cái này còn nặng hơn 180 days nữa . bạn thử vào trang m.paypal.com login coi nó báo account locked ko?

Sai pass va mật khẩu thì bị như vậy

Account bị âm balance trong vòng 1 thời gian (~ 90 ngày thì phải, k nhớ chính xác lắm) thường sẽ bị del acc :) >>> can not login !!!

Paypal mình bị tình trạng như này:

pass chắc chắn đúng và mình thử forgot pass cũng bị ra trang báo lỗi, xin hỏi có bạn nào bị vậy ko và giải quyết thế nào ạ :(
thanks all!
chốt acc của cậu bị âm blance sau khoảng 90 ~ 120 ngày không giải quyết pp nó khóa tài khoản không cho đăng nhâp

Không phải bị âm đâu ạ, tài khoản mình bị limit 180 ngày còn $ trong đó, hết 180 ngày mình contact với nó để đòi lại tiền, nó đòi up proof các kiểu, up lên cho nó xong ròi h bị vậy đó :(
PS: chắc chấn không phải trang fake và sai pass, sai pass nó báo khác :( email cho nó thì nó không trả lời, nan giải vãi :(
Bạn nào có kinh nghiệm về pp bị lock ko chỉ giáo mình vài đường với :(
thanks all!

Acc ver rồi còn bị thế này làm sao gỡ vậy các bác !

Không phải bị âm đâu ạ, tài khoản mình bị limit 180 ngày còn $ trong đó, hết 180 ngày mình contact với nó để đòi lại tiền, nó đòi up proof các kiểu, up lên cho nó xong ròi h bị vậy đó :(
PS: chắc chấn không phải trang fake và sai pass, sai pass nó báo khác :( email cho nó thì nó không trả lời, nan giải vãi :(
Bạn nào có kinh nghiệm về pp bị lock ko chỉ giáo mình vài đường với :(
thanks all!

gặp trường hợp này bỏ nhé ko có cách gì gỡ đâu . mà pp 180 days nên im im mà with chứ contact nó chỉ có tèo thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,423
172,511
Latest member
dinhhieu203765

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week