cho mình hỏi chút về PIX

Status
Not open for further replies.

fidodaica1102

Senior
Reactions
57
MR
0.000
tình hình là mình chưa biết gì về dự án này nhé. trước mình toàn làm qlink thôi :binhsua20:. bây giờ mình muốn hỏi mấy thử sau:
+ dự án này load nhanh vào thời gian nào ?
+ giá bao nhiêu /1k
+ có mối nào nhận pay qua bank vn ko? (k thích exchange, cam quít mệt lắm)
thanks mọi người trước nhé

Lúc nào cũng có captcha
1$/1k
hok pay qua bank VN, pay qua LR, wmz, pp, ...
Sắp ban VN rùi :(

Lúc nào cũng có captcha
1$/1k
hok pay qua bank VN, pay qua LR, wmz, pp, ...
Sắp ban VN rùi :(
Bann IP Việt Nam pa, mà đã bann rùi, sẽ nhận rộng ra, ôi giới nản gớm !

anh em nghĩ thoáng tí, nó sẽ không ban VN đâu. có ban thì ban thằng Tàu trước chứ

buồn nhỉ, vậy là mình sinh sau đẻ muộn nên thiệt thòi rồi :(. tại từ 6h trở đi là qlink load chậm r`, định kiếm cái gì đó bù thêm vào zz..

Tình hình là Tớ vừa bị hack vài ID pri0... thẾ mỚi biết người VietnAm thế nào...VẪn cÓ những con nGười bẨn tính, zẺ rÁck vê lờ... band IP cũng đáng !!!!

Tình hình là Tớ vừa bị hack vài ID pri0... thẾ mỚi biết người VietnAm thế nào...VẪn cÓ những con nGười bẨn tính, zẺ rÁck vê lờ... band IP cũng đáng !!!!
:-w ăn với nói thế à nhóc :-w

haizzzz banned VN có mà ăn cám cả lũ
sáng h fake IP chỉ làm đc trên web nản vãi ><

haizzzz banned VN có mà ăn cám cả lũ
sáng h fake IP chỉ làm đc trên web nản vãi ><

Làm trên web là ok lắm rồi, có gạo cơm chiên mực ống/ ngày là ngon lắm rồi, đòi hỏi chi nữa bạn ơi !!!! Chứ nó banned hết IP của world lúc đó ngồi cắm răng mà khóc kaka. Còn 1 cách là dùng VPS để dùng soft thôi, chứ ko có cách nào dùng được soft đâu ngaòi việc dùng private sock SSH thì cũng load được 600 code/ hình là cao, maytram chua thử với ultra.

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:57 PM ----------

buồn nhỉ, vậy là mình sinh sau đẻ muộn nên thiệt thòi rồi :(. tại từ 6h trở đi là qlink load chậm r`, định kiếm cái gì đó bù thêm vào zz..

Bạn yên tâm, dùng ultra soft để vượt tường lửa gõ trên website, chịu khó vậy hoặc đầu tư 1 VPS rồi làm trên soft như thế cũng ok lắm chứ.

Tạo acc ra rồi cày cho nó lên ko. Nhanh nhất là bỏ $ ra mà mua mấy acc pri 0:binhsua31:

Tạo acc ra rồi cày cho nó lên ko. Nhanh nhất là bỏ $ ra mà mua mấy acc pri 0:binhsua31:
thanks. mình tự cày trên web đc 1 con pri0 rồi. bây giờ mình muốn cày 3,4 acc 1 lúc thì phải làm ntn đây??
có phài nhờ admin add acc giống qlink k vậy?

thanks. mình làm đc r`. mà sao k hiểu add thêm mấy accout đệ tử vào gõ 1 lúc account chính lại xuống pri2 :)).
mấy account trong group có ảnh hưởng tới pri của account chính k nhỉ?
Bạn ko nên mang acc chính ra gõ trên soft, acc chính chỉ dùng để pay tiền thôi, 3 4 ngày thì vác nó ra 1 lần gõ trên web cỡ 1h

Bạn ko nên mang acc chính ra gõ trên soft, acc chính chỉ dùng để pay tiền thôi, 3 4 ngày thì vác nó ra 1 lần gõ trên web cỡ 1h
thanks. k biết cứ cho nó vào team gõ ầm ầm :D.
mà cho mình hỏi thêm, hôm qua mình test 3 acc nhỏ. 2 acc lên 250, 1 acc lên 100. vậy mà 2 acc 250 có 1 acc pri0 acc kia lại pri9. khó hiểu thật :-??

cho mình hỏi rút về qua LR, WM, hay PP cái nào nhanh nhất?? xong bán để chuyển tiền sang VND thì có mối nào uy tín k giới thiệu cho mình luôn đc ko :D. sắp rút tiền lần đầu tiên r` :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week