Cho hỏi về plugrush

javuploader

Senior
Reactions
260
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình treo banner của plugrush trên site bị hiện tượng nhảy pop, rank tụt quá. Giờ gỡ ra rồi mà vẫn bị các bác có biết tại sao ko chỉ mình với, có cách nào bỏ pop của nó đi ko nhỉ. Tiện cho em hỏi còn net CPM nào rate ngon như plugrush ko

up cho cao nhân vào giúp
mình cũng bị tương tự, delete code rồi mà vào trang click vẫn nhảy pop @@

Nhảyy pop là di site bạn còn cache. Clear cookie trình duyệt đi xem sao.

Mình treo banner của plugrush trên site bị hiện tượng nhảy pop, rank tụt quá. Giờ gỡ ra rồi mà vẫn bị các bác có biết tại sao ko chỉ mình với, có cách nào bỏ pop của nó đi ko nhỉ. Tiện cho em hỏi còn net CPM nào rate ngon như plugrush ko

up cho cao nhân vào giúp
mình cũng bị tương tự, delete code rồi mà vào trang click vẫn nhảy pop @@

Xóa banner xong phải vào xóa luôn cái code mà nó bắt bác add vào header ấy. Chỉ cần cái code đó là nhảy pop rồi, banner chỉ thêm thôi. Còn bác muốn k nhảy pop thì lúc tạo wiget chọn off cái pop + pop mobile + mobile redirect đi là đc mà. Lúc đó chỉ hiện banner, ăn view+click vào banner thôi

Xóa banner xong phải vào xóa luôn cái code mà nó bắt bác add vào header ấy. Chỉ cần cái code đó là nhảy pop rồi, banner chỉ thêm thôi. Còn bác muốn k nhảy pop thì lúc tạo wiget chọn off cái pop + pop mobile + mobile redirect đi là đc mà. Lúc đó chỉ hiện banner, ăn view+click vào banner thôi
mình đã xóa code trong the head mà vẫn bị ấy @@

thay temp khác đi :)).

nếu dùng plugin wp cache thì nhớ phải del cache nữa nhé :D
del cache thês nào hả bác chắc đúng mình bị quả cache này rồi, xoá thẻ header với wigdet rồi mà pop vẫn nhảy ầm ầm, giups mình với

3 ngày, bot = tool thanps 3k ssh mà ko lên xu nào

Adswiki.net

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,964
Latest member
Unluck

Most viewed of week

Most viewed of week