Cho hỏi tí về fanbox

MrGame

Banned
Reactions
602
MR
0.000
:cool: theo mình thấy thì fanbox là trang kiếm $ khá ngon hiện nay và mình cũng mới tham gia nó và cần ai đó trả lời giùm mình 1 vài thắc mắc

1 là mình đăng ký 1 ặc fanbox đó dc bao nhiu lâu ?
2 hồi nào đó em vay tiền của nó lỡ sài 1 tí và giờ biết các trả rồi em trả rồi và khi thanh toán nó có bị sao ko ? vì nghe có 1 số người nói khi trả nó phạt cái gì đó :D
3 khithanh toán được nó hiện thế nào nó tự pay hay không ????
4 là em thấy có 1 vài người fans ít mà sao họ kiếm nhiều $ thế ?? như hình ảnh

đó fan ít và họ kiếm tiền thì có top

vậy là sao ???
ai biết cho em giải thích ?

và ai có 1 cái thanh toán nào hơn 1k$ không cho em xem có động lực nào :)

y1oknion

Member
Reactions
94
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
- chơi tới chừng nào bị block :)) hok block thì chời quài
- mượn mà trả rồi thì như hok mượn thôi, có gì đâu
- tiền rút được là tiền nằm ở chỗ Earnings fully (90 day) matured trong cashout của my balance á ( nếu có mượn thì trả rồi mới rút được)
- up PU, hay kiếm từ ads cũng nhiều mà
p/s: hình mấy k$ thì chắc là boost, bạn đọc thêm về boost sẽ biết :)

- chơi tới chừng nào bị block :)) hok block thì chời quài
- mượn mà trả rồi thì như hok mượn thôi, có gì đâu
- tiền rút được là tiền nằm ở chỗ Earnings fully (90 day) matured trong cashout của my balance á ( nếu có mượn thì trả rồi mới rút được)
- up PU, hay kiếm từ ads cũng nhiều mà
em mới chơi bác chỉ em đi em có tiền ở như hình

@@! vậy là không rút dc à ??? làm sao có tiền : Earnings fully (90 day) như bác nói ??
kiếm tiền với ads gì đó bác cho em bài blog nào viết về nó dc ko hay chỉ em với ?

VNCo0L

Senior
Reactions
122
MR
0.000
Tiền bạn kiếm được mà muốn rút phải trãi qua 90 ngày kể từ sau tháng bắt đầu có thu nhập (Ví dụ bạn kiếm dc tiền ở tháng 7, thì qua đầu tháng 8 sẽ bắt đầu có hiệu lực tính 90 ngày, tức là đến tháng 12 bạn mới rút dc tiền)

Bạn dùng IPL? Bạn xài nhiêu thì sẽ đóng phí của phần tiền đã xài thôi!
Ví dụ IPL của bạn là 1000$, mà bạn xài hết 150$ tthì bạn chỉ đóng fee của 150$ đó thôi! (fee là 1,5x%. "x" có thể là 1 - 9 thay đổi theo mỗi tháng) => 150$ * 1,5x% ~ 2,5$ :D (Nếu tiền bạn kiếm ra trên Fanbox chưa đủ 90 ngày thì sẽ ko được dùng vào việc trả cho tiền IPL, Nên bạn phải dùng ở ngoài và mà trả)
http://blogs.fanbox.com/sudungIPL <-- Mong rằng bài viết này sẽ giúp ít phần nào cho bạn!

Mình khuyên bạn nên kiếm được 100$ từ Fanbox trước đi hay mơ tới việc có 1k
Về việc proof trên 1K thì bác tống nhà ta có mà đầy + +!
Bạn ko phạm rules thì sẽ ko bị mất acc, không dùng tiền bẩn cũng ko bị mất acc. Và sẽ bị mất khi Fanbox đóng cửa hoặc bị hacker tấn công :D

Mình khuyên bạn nên kiếm được 100$ từ Fanbox trước đi hay mơ tới việc có 1k
Về việc proof trên 1K thì bác tống nhà ta có mà đầy + +!
Bạn ko phạm rules thì sẽ ko bị mất acc, không dùng tiền bẩn cũng ko bị mất acc. Và sẽ bị mất khi Fanbox đóng cửa hoặc bị hacker tấn công :D
:confused: đó là cho mình xem để động viên thui chứ mình thấy cái thanh toán 900 mấy rồi gần 1k à @@
ý là xem cái vài k cho vui mắt =))

thì tiền kiếm ở tháng 1 tới tháng 4 mới rút được mà (90 ngày)
53$ đó 3 tháng nữa thì rút được
Ads thì bạn hỏi Sucess Coach của bạn ấy, họ chỉ cho
hay đọc mấy blog của a Tống hay a Kong cũng có nhiều
http://profile.fanbox.com/profile/newcustomprofile.aspx?u=74736bed9b2c409ea3ab329b53d80866
http://profile.fanbox.com/profile/newcustomprofile.aspx?u=4579367df1ab4a428f066cfdc1ce8391
:confused: bạn có thể cho mình rõ cái đó được không ?? cái đó là tạo ra à ? hay đi xem cho người khác giống PTC

:confused: bạn có thể cho mình rõ cái đó được không ?? cái đó là tạo ra à ? hay đi xem cho người khác giống PTC
gọi nôm na là quảng bá bài viết của mình hoặc người khác, bạn tạo ads, người ta click vào đọc thì bạn có $, ( trên newfeed phía bên phải ấy )

love404

Newbie
Reactions
18
MR
0.000
Lúc đầu thấy fanbox nó lạ.Nhưng thật sự nó không khác gì face ngoài trừ việc được hưởng tiền nếu dc người ta like và đọc bài viết. Còn mấy ông lương cao là thuộc dạng cấp cao rùi.Nghĩ fanbox tương lai không thịnh cho lắm.Tính đầu tư thời gian vào đó nhưng nghĩ lại khi nào cực rãnh rổi mới vào đó thôi

Lúc đầu thấy fanbox nó lạ.Nhưng thật sự nó không khác gì face ngoài trừ việc được hưởng tiền nếu dc người ta like và đọc bài viết. Còn mấy ông lương cao là thuộc dạng cấp cao rùi.Nghĩ fanbox tương lai không thịnh cho lắm.Tính đầu tư thời gian vào đó nhưng nghĩ lại khi nào cực rãnh rổi mới vào đó thôi
:confused: vâng bác đã rất sai khi nói về fanbox như thế bác thử nghĩ xem nha bác cứ chơi 3 tháng liền coi
và sau đó cứ 1 tháng bác lĩnh $ 1 lần
ngoài ra cái này nếu bác tìm cộng sự 1 người làm 1 việc dể dạt được cho việc kiếm $ tối đa thì 1 ngày không ít đâu
khoảng 30 đến 60 là ít không chơi đâu nha ^^ mình có để cái thanh toán trên đó mà không có cái thanh toán nào 4k$ thui

:confused: vâng bác đã rất sai khi nói về fanbox như thế bác thử nghĩ xem nha bác cứ chơi 3 tháng liền coi
và sau đó cứ 1 tháng bác lĩnh $ 1 lần
ngoài ra cái này nếu bác tìm cộng sự 1 người làm 1 việc dể dạt được cho việc kiếm $ tối đa thì 1 ngày không ít đâu
khoảng 30 đến 60 là ít không chơi đâu nha ^^ mình có để cái thanh toán trên đó mà không có cái thanh toán nào 4k$ thui
biết là sau 1 tháng lĩnh $ 1 lần.Nhưng bác phải làm gì đó mới sinh $ như úp hình lên cho người ta xem người ta like mới có $.Còn mấy lão như kong và Tông là người ta thi lên RC hay SC gì đó mới có $ đó.Cấp độ đó giống như là thầy vậy. người ta không làm nhiều vì chỉ có 15% là ăn ở dưới thôi.Nhưng thử nghĩ xem nếu toàn bộ mem là thầy hết thì $ đâu mà chia.
Tại mình có tìm hiểu xem sao $ cao thế mới dc biết mấy người cấp cao mới có $ được. Giống mấy lão bán hàng đa cấp thế có 1 dàn người ở dưới thì làm it củng có tiền chỉ cần hướng dẫn là có $
Bạn thử xem lại tiền các RC kiếm từ các khoản nào hôm bửa đọc là 40% từ đâu rùi 35% từ đâu 25% từ đâu .mà không biết làm sao để thi lên RC luôn

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,262
Latest member
asus1111

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week