Cho hỏi thời gian chuyển tiền từ viettinbank sang agribank

kaka107

Junior
Reactions
22
MR
0.060
e dùng internet banking của viettinbank chuyển tiền sang agribank cho thằng bạn, tưởng là ngay lập tức như chuyển trong cùng hệ thống, ai ngờ nó báo là chuyển lên ngân hàng thành công, mai xử lý :(... không biết thời gian xử lý có nhanh không các bác(tại thằng bạn đang có việc gấp), vs lại không biết lúc chuyển tiền báo sai chi nhánh ngân hàng có sao không nữa, hoang mang quá

e dùng internet banking của viettinbank chuyển tiền sang agribank cho thằng bạn, tưởng là ngay lập tức như chuyển trong cùng hệ thống, ai ngờ nó báo là chuyển lên ngân hàng thành công, mai xử lý :(... không biết thời gian xử lý có nhanh không các bác(tại thằng bạn đang có việc gấp), vs lại không biết lúc chuyển tiền báo sai chi nhánh ngân hàng có sao không nữa, hoang mang quá

Chuyển khác ngân hàng thì mai nó xử lý là phải rồi gì nữa, nay CN mà. Cần gấp thì sao ko dùng dịch đổi tiền liên ngân hàng cho nó nhanh.

https://mmo4me.com/forums/middle-man.71/

Hồi đó mình có việc nên hay ra ngân hàng nạp tiền, mà khổ cái là phải nạp liên ngân hàng vì chỗ mình lúc đó chưa có nhiều ngân hàng. Tầm 3h chiều là mấy bà nói tiền đã nạp vào rồi, nhưng ngân hàng đã đóng cửa giao dịch, phải chờ tới hôm sau mới chuyển sang ngân hàng kia :D

Mai tầm 11-12h ! với điều kiện bạn ghi đúng chi nhánh Agribank !

giờ một số ngân hàng chuyển liên ngân hàng cũng nhận đc ngay lập tức như chuyển nội bộ vậy, VietinBank thì bạn chọn chức năng chuyển qua số thẻ thì sẽ nhận đc ngay.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom