Help Cho hỏi post DLL là hình thức gì

mtxno1

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
1. Auto post forum
2. Auto post DLE
3. Collection
4. Post DLL
5. Website riêng

trong 5 dạng chiến PTU này mình ko biết post DLL là gì, ai giải thích cho với

Reactions
804
MR
0.001
cho bạn 1 thông tin là katz.cd . bạn vào đấy mà tìm hiểu nhé . cái đấy gọi là DLL đấy

google2012

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
ddl thi phải có domain riêng mới post dc . mỗi domain nó cho post 30-40 bài tùy site . post ddl thì chơi bời ngày cũng 30-40$ nhg chỉ cái là post tay thôi . chiu khó tý là ok :). mấy hum nữa sẽ làm bài video hướng dẫn post ddl cho các bạn ^^

ai chơi dll mà cần domain thì pm mình nhé, mình nhượng lại cho cái domain warez4share.info. mình mới mua ở godaddy, để cũng chẳng làm gì, vì muốn tập trung chiến XXX thôi, đảm bảo ko phải mua = cc. nhượng lại rẻ thôi. 1$ :)
Y!M: ruakute007

HG_team

Newbie
Reactions
67
MR
0.000
ddl thi phải có domain riêng mới post dc . mỗi domain nó cho post 30-40 bài tùy site . post ddl thì chơi bời ngày cũng 30-40$ nhg chỉ cái là post tay thôi . chiu khó tý là ok . mấy hum nữa sẽ làm bài video hướng dẫn post ddl cho các bạn ^^

bộ cứ post dll là có $ à ? tùy site nữa nhé bro ? cái công sức mà người ta SEO cho website đó còn tốn kém chi rứa thì việc post vô cái trang mà bro nói 1 ngày 30$ -40$ là có thiệt nhưng bro có dám nhận mình là contributor của website ấy hok ^^.
Những tên tuổi contributor của DA cũng thế đấy, họ post từ thời rapidshare, mà rapidshare thì có trã $ như giờ đâu, thử hỏi lúc đó bro dám post ngày đêm như học ko

PS: đừng chém quá kẻo newbie nãn lòng bro nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week